IST 2005 cc 1300 inauzwa

IST 2005 cc 1300 inauzwa

Fact, yamenikuta hayo mdau na nilishaleta uzi hapa kuhusiana na hilo unalozungumzia mpaka sasa naigulia maumivu hayo hayo ya kupotoshwa kibajeti,
Kabla cjaagiza niliuliza ushuru tra wakanimbia 3,700,000/= inafika naambiwa 5.9 nilichoka.

Learning it the hardway!
TRA wanatumia makadirio yao endapo tu invoice yako (CIF) iko chini ya makadirio yao....
CIF yako ikiwa zaidi ya makadirio yao, basi fasta wanatumia bei yako!

Ila humu kuna waropokaji balaa.....wanataja vitu wasivyojua kabisa.
 
Acha kupotosha watu rafiki. Hapa ni JF si kijwe cha kahawa hivyo ukiongea ongea fact na si maneno yasiyokuwa na kweli. Kuna watu hapa kwa taarifa hizi wanafanya maamuzi juu ya gari watakayoagiza toka nje. Sasa we kama utampotosha mtu ni 2.8 halafu gari inafika anakutana na 4M au 3.7 kulingana na exchange rate huoni utakuwa umesababisha mtu kushindwa kutoa gari yake bandarini na hatimaye kupigwa mnada/kuingia garama za storage wakati anatafuta pesa ya kujazia.
Act like a GT

Hv umenielewa kweli?
 
Hv umenielewa kweli?

Nimekupata boss. Post yako ilikuwa sahihi, nilioverlook point yako. Samahani na nakiri hukupotosha ni kweli ukoo huo kodi yake si chini ya ni more and above 2.8M mkuu
 
Nimekupata boss. Post yako ilikuwa sahihi, nilioverlook point yako. Samahani na nakiri hukupotosha ni kweli ukoo huo kodi yake si chini ya ni more and above 2.8M mkuu

Pamoja sana mkuu, mii niliagiza t.raum 2005, tra wakanibanjua 4.2, ktk foleni pale tra kulipia, wa mbele yng akalipa 4.9, sikutaka ht kugeuka nyuma!
 
Pamoja sana mkuu, mii niliagiza t.raum 2005, tra wakanibanjua 4.2, ktk foleni pale tra kulipia, wa mbele yng akalipa 4.9, sikutaka ht kugeuka nyuma!

Nimejikuta nacheka sana mkuu. Mara zote katika kutoza kodi kwenye importation wanatumia article 8 of GATT ambapo uki-declare chini ya kiwango kilichoko kwenye database wanakuplift na uki-declare above database wanachukua alichodeclare
 
Back
Top Bottom