IPTL kuomba leseni:Ufafanuzi wa EWURA

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,034
2,000
Lazima kuna kitu amefanya au kimefanywa cha kuifanya serikali imtumbue. Hata hivyo iko siku ukweli utatoka kwenye maficho yake!
Kuna sehemu nimesoma, wanasema kapandisha bei ya mafuta kwa shinikizo la wafanyabiashara...nadhani hili zimwi la IPTL linahusika.....tusubili.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom