Ipo siku CHADEMA watamsafisha Zitto na Dr.Slaa

Ipo siku CHADEMA watamsafisha Zitto na Dr.Slaa

Kwa Kweli nimekaa na nimetafakari sana kuwa siasa haina uadui wa kudumu wala urafiki wa kudumu hasa baina ya viongozi cha chama, lakini siasa hiyo hiyo inaweza kuleta uadui mkubwa miongoni mwa wananchi na chuki ikajengeka lakini si kwa viongozi.

Kwa mda mrefu tangu nianze kufatilia siasa na kujiunga na chadema nilijua kabisa adui mkubwa wa CHADEMA ni UFIDi na miongoni mwa mafisadi wakuu hapa nchini ni Lowassa, lakini ghafla bin vuu mtu tuliye tumia miaka nenda rudi kumuita fisadi lakini tulimgeuza nabii wa siasa within a one month hivyo naamini kuwa hata akina Zitto na Slaa one watasafishwa na CHADEMA hii.Adui yangu mkubwa hapa nchini ni CCM.
Hao wana chama chao kinaitwa ACT kajiunge nao kama bado. Hala kulu ana mpango wa kuingiza CCM ili amteue slaa awe mbunge ampe ulaji.
 
Chadema hawawezi kumsafisha Dr.Slaa, ila Dr.Slaa ndio atawasafisha Chadema!

Chadema nao wanahitaji kutumbuliwa majipu!
 
Chadema hawawezi kumsafisha Dr.Slaa, ila Dr.Slaa ndio atawasafisha Chadema!

Chadema nao wanahitaji kutumbuliwa majipu!
Wewe jipu lako unahitaji litumbuliwe hata kama halijaiva lisije likakutoa roho.
 
Chadema wanahali mbaya sana, wapo tayari kufanya lolote muda huu, na wanavyopenda headlines....
 
Mna matatizo nyie kwani hakuna wasomi waadilifu wenye uwezo kuliko wao?Watanzania bwana na akili mgando...wasomi wenye ujuzi na mtazamo mpya wako mitaani weewe unongelea Historia???Hata wewe mtoa mada unaweza ukafanya zaifi yao kwani
1.kabla ya kuwa waziri mkuu majaliwa ni.wapi alikuwa wazirikuu?
2.Kabla ya Magufuli kuwa raisi ni wapi alishawahi kuwa raisi wa nchi?
Leaders are made??
3.Kabla ya Nyerere kuwa Waziri mkuu na baadaye Raisi ni wapi alishakuwa hivyo???

NB:
TUNA HAZINA KUBWA SANA....JOHN MNYIKA....TINDU LISU.....SAID KUBENEA.....N.K NA BABA MBOYE...N.K
ACHILIA YULE ALIYE MTWANGA MBOBEVI WENU WA SHERIA A.K.A NAIBU SPIKA AKABAKI ANAJIKANYAGA TU!!!!
 
Chadema wapo radhi ccm iongoze milele kama kufanya hivyo itakuwa ni kumkomoa zitto.....wao wana chuki na zitto.......wanatamani hata asiwepo kwenye siasa
 
Achane unafki sisi Tuna toa mada ili J.p.m atumbue majibu....acheni usihasa Taja Mafisadi maeneo ya uliko karibu...
 
Achane unafki sisi Tuna toa mada ili J.p.m atumbue majibu....acheni usihasa Taja Mafisadi maeneo ya uliko karibu...

ufipa mkuu kama unaweza kufikisha taarifa kwa magu aje atumbue,haiwezekan mwenyekt wa cham yeye ndio mhasibu,manunuzi,ukatibu yeye yaani like kumiliki saccoss
 
Back
Top Bottom