IPHONE 3G nauza kwa 130000

IPHONE 3G nauza kwa 130000

katuni

Senior Member
Joined
Dec 8, 2012
Posts
151
Reaction score
77
wakuu nina IPHONE 3G ambayo ni feki ( yani siyo original ). Ina specification zifuatazo.

model ni A124.
internal memory ni 32 GB.
Ina itune.
Internet ni 4G
ina viber
ina camera nzuri sana. ( ila video ndo siyo nzuri )
ina WI-FI
inaangalia video Yootube.
Inaniacha hoi kwenye swala la GAME. Yani inaingiza hadi Game zenye 80MB na kuendelee.
Na applications nyingine nyingi tu. ( ila zingatia kuwa ni ya kichina ila ukiiangalia makolokolo yaliyomo ndani unaweza sema ni Original. ( made in calfonia assemblied in china ). Bei laki na thelathini.
 
kaka naitaka nitext number yako. 0768415640
 
wakuu nina IPHONE 3G ambayo ni feki ( yani siyo original ). Ina specification zifuatazo.

model ni A124.
internal memory ni 32 GB.
Ina itune.
Internet ni 4G
ina viber
ina camera nzuri sana. ( ila video ndo siyo nzuri )
ina WI-FI
inaangalia video Yootube.
Inaniacha hoi kwenye swala la GAME. Yani inaingiza hadi Game zenye 80MB na kuendelee.
Na applications nyingine nyingi tu. ( ila zingatia kuwa ni ya kichina ila ukiiangalia makolokolo yaliyomo ndani unaweza sema ni Original. ( made in calfonia assemblied in china ). Bei laki na thelathini.

Ina OS gani, android au iOS?
 
Mbona hiyo ni original kama ni designed in Calfonia and assembled in China ni halisi siyo feki kaka, sisi ndiyo wataalamu wa hayo madude, isikutie hofu neno china mwishoni! Feki zinaandikwa designed in CALFONIA made in USA
 
Mbona hiyo ni original kama ni designed in Calfonia and assembled in China ni halisi siyo feki kaka, sisi ndiyo wataalamu wa hayo madude, isikutie hofu neno china mwishoni! Feki zinaandikwa designed in CALFONIA made in USA

mkuu, mbali na kuandikwa hivyo ila bado nahisi hii ni feki tu. Labda mkuu unisadie kitu, nitajuaje kuwa ni orijino? ,maana mi nimeiangalia nimeona kuwa hii ni feki ( imechakachuliwa ),
 
mkuu, mbali na kuandikwa hivyo ila bado nahisi hii ni feki tu. Labda mkuu unisadie kitu, nitajuaje kuwa ni orijino? ,maana mi nimeiangalia nimeona kuwa hii ni feki ( imechakachuliwa ),

kwani we ulinunua wapi?
kama ulinunua kwa bei rahisi sana tofauti na bei original bassi ujue kweli FAKE
 
Jamani m2miaji anasema fake,we unasema nzima,maajabu na huko nayo.. Mi nnashida na simu yenye afadhali kama camera,adroid nk.
 
kwani we ulinunua wapi?
kama ulinunua kwa bei rahisi sana tofauti na bei original bassi ujue kweli FAKE

mkuu, mi natumia nokia E72, hii kitu ya iphone mi nimepewa na mchumba. Sasa kwakuwa kijana wenu nimefulia ndo nimeamua kuipiga bei,
 
Hiyo ni fake! Niko 3 years natumia iPhone 3g, ukitaka uijuwe kama ni fake au priginsl...


1. Tafuta itune store, jaribu kuingia ndani kutafuta apps, kama haipo ni fake!

2. Restart! Bonyeza button zote mbili, kama ni orijino itajizima na kujiwasha wakati umebonyeza

3. Ni lazimA iwe inafanya kazi na itune software ukiunganisha na kompyuta. Oroginal zote huwezi kuingiza music na video bila itune software installed in pc, pia ukiunganisha then uko online, unaweza kuinstall apps kutoka kwa pc kwenda kwenye iPhone

4. Ni lazima iwe na baseband. Kwa 3g mwisho ni 4.1.1 version! Zaidi ya hapo hamna...
 
Zote za siku hizi zimeandikwa sawa huwezi juwa hadi uangalia ndani kwa makini sana
 
Narudia kusisitiza kama kuna mtu ana feki iliyoandikwa designed by Apple in Califonia Assembled in China halafu alama ya tunda la apple inang'aa hadi gizani aniambie hapa, pili nenda kwenye settings, General, About, Legal angalia kingereza chake fake zimewekwa kingereza fake pia!, halafu hazina Model number na kama ni 3 g zinaanzia MC 13. A, B,C ,D E,F) DIGIT 6 KUANZIA M......
 
Ingawa mimi sio mtaalamu sana wa iphone lkn nakubaliana na muanzisha uzi kwamba simu hiyo ni feki. Sidhani km iphone 3G inaweza kua na internet yenye 4G. Kumbuka ni toleo la mda kidogo like 2008
 
Back
Top Bottom