Ipe neno picha ya leo

Halafu akiamka atanipgia simu anambie "baby nimekuota nilivyolala"

unalala unapitiwa na mamende halafu unaniota mimi mxieeeew....
 
Kweli hujauona?
Hahaha, aisee niliuona nikapuuza nikapita zangu kucheck nyuzi zingine kumbe ule una mambo mazito yakhee

Ila pale Hamna kitu...CHAI kama chai zingine tu.

Trust me
 
Hahaha, aisee niliuona nikapuuza nikapita zangu kucheck nyuzi zingine kumbe ule una mambo mazito yakhee

Ila pale Hamna kitu...CHAI kama chai zingine tu.

Trust me
Khaa eti chai, au unajipa moyo kwa vile una hofu [emoji13]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…