Introducing Insta-lift eye Gel

Introducing Insta-lift eye Gel

robert_k

Member
Joined
Sep 27, 2019
Posts
42
Reaction score
19
Haya sasa wakina dada au wakina mama mnaopenda urembo...nawatambulisha kipodozi bora na salama cha macho inatwa Insta-lift eye gel. Kama mnavyojua uzee unaanzia kwenye macho, kwa afya ya macho hichi kipodozi ni salama na muhimu sana

Huondoa uweusi ambao baadhi ya watu wanakuwa nao kwenye macho, kwa wakina mama wanaofanya kazi sana na wanakosa usingizi hadi kupelekea macho kuonekana yana usingizi, hii kipodozi inaondoa muonekano wa usingizi katika macho na kwa dakika 30 tu huondoa wrinkles 40% utaachaje kuwa nayo dukani wewe mfanya biashara wa vipodozi nchi au mpenda urembo?

Nawakaribisha wafanyabiashara wenye maduka ya vipodozi, nauza jumla na rejareja kwa bei nzuri tu kokote nchini...wasiliana nami 0766317197/0693307877
IMG_20190930_154247.jpeg
IMG_20190930_154041.jpeg
IMG_20190930_154003.jpeg
 
Na sisi Wanaume huna Product yetu? Hata handsome up kwa uchache kabisa
 
Na sisi Wanaume huna Product yetu? Hata handsome up kwa uchache kabisa
Zipo boss kuna PCC personal care concentration ya kuogea ni nzuri sana na aloe vera gel ya kupaka....uhandsome au kuwa beautiful ni nini unadhani boss hahah kuwa na ngozi inayovutia na hizo zote zinafanya maajabu hayo+ngozi kuwa nzuri inategemea na vyakula, kama unakula matunda na mboga mboga sana lazima ngozi yako ivutid
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom