Interview Mtendaji wa Mtaa na City Inspector, Halmashauri ya Jiji la Tanga

Interview Mtendaji wa Mtaa na City Inspector, Halmashauri ya Jiji la Tanga

tanzania digital

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2013
Posts
425
Reaction score
269
Habari wakuu,naomba kujuzwa kama halmashauri ya Tanga wameshaanza kuita kwa ajili ya interview.Binafsi sikuwa hewani kwa mda kidogo.
 
Habari wakuu,naomba kujuzwa kama halmashauri ya Tanga wameshaanza kuita kwa ajili ya interview.Binafsi sikuwa hewani kwa mda kidogo.

Ndugu deadline ilikuwa tarehe 16 mwezi huu vumilia japo mwezi mmoja na nusu au miezi miwili yatakuwa tayari . Ni mapema sana kwa halmashauri kuita watu ndani ya wiki tangu deadline. Wataanza kuita mwezi wa 4 au wa 3 mwishoni.
 
Ndugu deadline ilikuwa tarehe 16 mwezi huu vumilia japo mwezi mmoja na nusu au miezi miwili yatakuwa tayari . Ni mapema sana kwa halmashauri kuita watu ndani ya wiki tangu deadline. Wataanza kuita mwezi wa 4 au wa 3 mwishoni.

Thanks kwa taarifa mkuu.
 
Jana nimepigiwa simu na afisa utumishi wa halmashauri kuwa interview ni ijumaa ya wiki hii tarehe 13/3
 
mwenyewe nimepigiwa leo wamesema usahili wa kuandika ni ijumaa tarehe 13 hapo halimashauri ya jiji la Tanga
 
Jumapili niliwasiliana na officer mmoja wa pale akasema wataanza kuita kuanzia j3 ya week hii. So kila la kheri vijana.
 
Back
Top Bottom