Ingiza pesa kwa kushare link na marafiki zako

Ingiza pesa kwa kushare link na marafiki zako

Mijicho

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2009
Posts
288
Reaction score
226
Habari zenu wote,

Nimetumiwa hii link na rafiki yangu,kwamba kila atakayeclick hapo chini ,mimi nitapata 5%,na huyo mtu akiamua kujiregister na yeye akishare hiyo link nayeye atapata 5%.

Naomba kuwafahamisha kuwa niko kwenye majaribio kama ni kweli hii kitu ina work.

Tujaribuni tu ,maana sioni madhara yake.Wanasema unaweza kuipata hiyo hela ikifika dollar 300.

tafadhalini naomba mclick ili nirudi niwape mreejesho kama kweli hii kitu ni ya ukweli.


http://jamiiforums.com/?ref=348498
 
Upuuzi hautoisha Bongo achana Nayo.. Hakuna Easy Money Mtandaoni..
 
Back
Top Bottom