Increament ya serikali kwa watumishi itawekwa lini?

Increament ya serikali kwa watumishi itawekwa lini?

Dr.nathan

Member
Joined
Feb 17, 2014
Posts
76
Reaction score
31
Hivi incrament ya serikali kwa watumishi wataweka lini maana naona mwezi wa 7 na 8 kimya?
 
yaani nilivyoona ulivyoandika "incrament " halafu wewe jina lako ni Dr.... nikajua labda kuna ugonjwa unaitwa hivyo kumbe ulimaanisha "increment"
 
Ungetulia uandike vizuri..ila mtapata ngoja tuchukue pesa zilizofichwa na wafanyabiashara mana zoezi la kufichua waficha sukari kiddogo lilitusumbua akili ila hili tutaliweza ikishindikana tunachapa noti mpya ili mpate na nyongeza za mishahara maradufu
 
naona mpo kukosoa kuliko kuelewa maana/ninacho maanisha nawatakia siku njema.
 
Maadamu maana halisi ya mtoa mada imeeleweka ,hamna haja ya kumkosoa sana mpeni jibu.Tukianza kukosoana humu hakuna atakaesalia!maana kuandika ujumbe hakuangalii umakini wa kuandika neno bila kukosea kuna punctuation pia.
 
Increment kwa serikali hii sioni kama wana nia thabiti.Kama walishindwa nyongeza ya mshahara kutokana na hali ya uchumi basi wangeheshimu mkataba wa ajira kwa kutoa angalao ile annual increment,hii ndio imwezeshayo mtumishi kuhama toka ngazi moja kwenda nyingine mf TGTS D1 kwenda TGTS D2.na hivyo kumtofautisha na mwenzake aliyeajiriwa nyuma yake.Kutowapa watumishi increment kunapelekea kulundika watumishi katika ngazi moja ya mshahara bila kujali muda /miaka aliyotumika MTUMISHI husika.hili linavunja moyo.
 
nilisikia mwezi sept mwaka huu, nadhani mishahara yenu inayokuja itakuwa hvyo, ongera kwa kuwa na kazi na lupata ujasiri wakuwauliza watafuta kazi swali lako
 
Back
Top Bottom