Inahitajika fedha kiasi gani kufungua kampuni ya usafi

Inahitajika fedha kiasi gani kufungua kampuni ya usafi

Alvin Slain

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Posts
6,375
Reaction score
3,668
Habari za leo wakuu wa idara.

Wakubwa kwa wadogo nahitaji kufungua kampuni ya usafi, kwa uchache sijapata mwanga vizuri kuhusu biashara ya namna hii.

Je ninahitaji vibali kufanya kazi hii? Mtaji wake unaweza kugharimu kiasi gani?

Karibu tupate mwanga kuhusu hili.
 
Mkuu;

Unpotaka kuanzisha kampuni ya usafi ni vyema ukalenga kufanya range ya huduma kama vile landscaping,fumigation,laundry,.Hizi zote ni aina ya huduma ambazo ziko related na unaweza kuzifanya kwa kutumia leseni moja.Utaratibu ni kama kufungua biashara nyingine ambapo unasajili kampuni,unapata TIN number pamoja leseni.Kwa ujumla unahitaji uwe na TZS milion 3 ila actual initial cost zako ni kama TZS milioni moja.

Kuna other aspects kama za man power tools etc hii inategemea na target market yako.Kila la heri na iwapo unahitaji msaada zaidi katika eneo hili usisite kunicheck PM.
 
Back
Top Bottom