IN NEED OF "GIRL FRIEND"

L

llmg600

Member
Joined
Feb 5, 2017
Messages
26
Points
45
L

llmg600

Member
Joined Feb 5, 2017
26 45
Habari wanajamvi, mimi nmejiunga jf mwaka jana lakini sikua active participant sana.

Leo nimeamua nije katika hii platform ya "LOVE CONNECT" namimi nitafute mtu wa kunirudisha kwenye mstari.

Umri wangu ni 25yrs, lakini nimegundu nnpoelekea pangine sio pazuri.

Kifupi ni kwamba nmejikuta nawachukia wadada & Nmekaa single 3yrs, na kwa sasa naona nnaelekea kupoteza feelings kabisa za mapenzi & napata wasiwasi na woga kwamba inawezanletea shida badae.
Nikifikiria naona chanzo ni usaliti nliofanyiwa 2016, baada kumaliza advance (ulitumika uongo mgum sana & kwa mda mrefu), ndo umenifikisha kwasabab baada ya apo skutamani tena mapenzi, nliish kwa stress had nkapata vidonda vya tumbo mwaka huo. Lakini najiuliza hivi, kwanini nmeshindwa kusahau ule mkasa??? Kwanini bado unanifuata??, nahsi labda nliingia mkataba wa mapenz bdo mdogo.

Kuna mda nligegeda dada poa mfululizo kama mwezi, nkaona uku ndo napotea zaidi, after 3months nkapima HIV nkakuta negative nkashukuru mungu nkaacha kabisa. Nyeto nliwahi kupiga pia nkaacha.

Sijafikia maamuzi & muda wa kuoa, lakini nataka nichukue hatua ya kukabiliana na hili. Xo nmekuja huku LOVE CONNECT kutafta marafiki wa kike (currently sio mke au mchumba) wataonsaidia kuvuka hii stage, lakini if condtion allows, maamuzi mengine ni yakupanga mbele ya safari. Npo morogoro, makazi ya kudumu (next two yrs) ni kahama.

Come on ladies & gentlemen. Mim naamini %kubwa humu ni watu wazima, mnishauri pia.

& kama kuna mdada humu below 25 age nakuomba PM, ata kama haupo single, bt unaezansaidia chochote.
 
Mastamind

Mastamind

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
724
Points
250
Mastamind

Mastamind

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
724 250
Habari wanajamvi, mimi nmejiunga jf mwaka jana lakini sikua active participant sana.

Leo nimeamua nije katika hii platform ya "LOVE CONNECT" namimi nitafute mtu wa kunirudisha kwenye mstari.

Umri wangu ni 25yrs, lakini nimegundu nnpoelekea pangine sio pazuri.

Kifupi ni kwamba nmejikuta nawachukia wadada & Nmekaa single 3yrs, na kwa sasa naona nnaelekea kupoteza feelings kabisa za mapenzi & napata wasiwasi na woga kwamba inawezanletea shida badae.
Nikifikiria naona chanzo ni usaliti nliofanyiwa 2016, baada kumaliza advance (ulitumika uongo mgum sana & kwa mda mrefu), ndo umenifikisha kwasabab baada ya apo skutamani tena mapenzi, nliish kwa stress had nkapata vidonda vya tumbo mwaka huo. Lakini najiuliza hivi, kwanini nmeshindwa kusahau ule mkasa??? Kwanini bado unanifuata??, nahsi labda nliingia mkataba wa mapenz bdo mdogo.

Kuna mda nligegeda dada poa mfululizo kama mwezi, nkaona uku ndo napotea zaidi, after 3months nkapima HIV nkakuta negative nkashukuru mungu nkaacha kabisa. Nyeto nliwahi kupiga pia nkaacha.

Sijafikia maamuzi & muda wa kuoa, lakini nataka nichukue hatua ya kukabiliana na hili. Xo nmekuja huku LOVE CONNECT kutafta marafiki wa kike (currently sio mke au mchumba) wataonsaidia kuvuka hii stage, lakini if condtion allows, maamuzi mengine ni yakupanga mbele ya safari. Npo morogoro, makazi ya kudumu (next two yrs) ni kahama.

Come on ladies & gentlemen. Mim naamini %kubwa humu ni watu wazima, mnishauri pia.

& kama kuna mdada humu below 25 age nakuomba PM, ata kama haupo single, bt unaezansaidia chochote.
Ukibahatika wengi naomba mmoja
 
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
9,731
Points
2,000
lucas mobutu

lucas mobutu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
9,731 2,000
mapenzi ni kama syllabus ndani yake kuna topic nyingi
 
adorabella

adorabella

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
398
Points
1,000
adorabella

adorabella

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
398 1,000
aisee pole , mapenzi yanaumiza sana .Mungu akujalie upate mwenza
 
MWEMBEKIUNO

MWEMBEKIUNO

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
410
Points
500
MWEMBEKIUNO

MWEMBEKIUNO

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
410 500
mkuu ukipata zaid ya mmoja naomba unipasie na mm PM...
 
window 7

window 7

Member
Joined
Jun 11, 2019
Messages
7
Points
45
window 7

window 7

Member
Joined Jun 11, 2019
7 45
Habari wanajamvi, mimi nmejiunga jf mwaka jana lakini sikua active participant sana.
Leo nimeamua nije katika hii platform ya "LOVE CONNECT" namimi nitafute mtu wa kunirudisha kwenye mstari.
Umri wangu ni 25yrs, lakini nimegundu nnpoelekea pangine sio pazuri.
Kifupi ni kwamba nmejikuta nawachukia wadada & Nmekaa single 3yrs, na kwa sasa naona nnaelekea kupoteza feelings kabisa za mapenzi & napata wasiwasi na woga kwamba inawezanletea shida badae.
Nikifikiria naona chanzo ni usaliti nliofanyiwa 2016, baada kumaliza advance (ulitumika uongo mgum sana & kwa mda mrefu), ndo umenifikisha kwasabab baada ya apo skutamani tena mapenzi, nliish kwa stress had nkapata vidonda vya tumbo mwaka huo. Lakini najiuliza hivi, kwanini nmeshindwa kusahau ule mkasa??? Kwanini bado unanifuata??, nahsi labda nliingia mkataba wa mapenz bdo mdogo.
Kuna mda nligegeda dada poa mfululizo kama mwezi, nkaona uku ndo napotea zaidi, after 3months nkapima HIV nkakuta negative nkashukuru mungu nkaacha kabisa. Nyeto nliwahi kupiga pia nkaacha.
Sijafikia maamuzi & muda wa kuoa, lakini nataka nichukue hatua ya kukabiliana na hili. Xo nmekuja huku LOVE CONNECT kutafta marafiki wa kike (currently sio mke au mchumba) wataonsaidia kuvuka hii stage, lakini if condtion allows, maamuzi mengine ni yakupanga mbele ya safari. Npo morogoro, makazi ya kudumu (next two yrs) ni kahama.
Come on ladies & gentlemen. Mim naamini %kubwa humu ni watu wazima, mnishauri pia.
& kama kuna mdada humu below 25 age nakuomba PM, ata kama haupo single, bt unaezansaidia chochote.
pole san bro ila mapenz ya sas co ya kujimaliz yan kufall inshot ishi nao kwa akil xana halaf ucpend mfuatilia kikubw angalia mahusiano yako yanaend kam mzinguz piga chin vnginevo utajikut pabaya zaid,,
 
L

llmg600

Member
Joined
Feb 5, 2017
Messages
26
Points
45
L

llmg600

Member
Joined Feb 5, 2017
26 45
pole san bro ila mapenz ya sas co ya kujimaliz yan kufall inshot ishi nao kwa akil xana halaf ucpend mfuatilia kikubw angalia mahusiano yako yanaend kam mzinguz piga chin vnginevo utajikut pabaya zaid,,
Sema ata ivo nlikua mjingamjinga bado. I promice to be very smart next time!
 

Forum statistics

Threads 1,316,211
Members 505,519
Posts 31,882,182
Top