Imenikera sana hali hii


the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
205
Likes
0
Points
0
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
205 0 0
habari zenu wana jf.. Jana kunakitu kimenikera sana, nilipokuwa nikitoka kazini mida ya sa4 nilipita eneo fulani nikakuta vijana kama sita wakiwa mamemfunga kijana mwingine kamba miguuni na mikononi huku wakimpiga kama mwizi nilipojaribu kusogea kuuliza kuna nini wakajibu "huyu jamaa kamchukulia msela wetu demu" nikajitahd kuamua huku nikiwatsha naita polis kweli wakamuacha lakini jamaa ameumia sana na nilipomuhoji akasema yule demu ndo alimfata akamtaka wawe wapenzi. Hadi sasa jamaa yuko hospitali anauguza majeraha. Hivi wenzangu ni halali kuumizana kwa ajili ya mapenzi? Naomba kuwasilisha
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
habari zenu wana jf.. Jana kunakitu kimenikera sana, nilipokuwa nikitoka kazini mida ya sa4 nilipita eneo fulani nikakuta vijana kama sita wakiwa mamemfunga kijana mwingine kamba miguuni na mikononi huku wakimpiga kama mwizi nilipojaribu kusogea kuuliza kuna nini wakajibu "huyu jamaa kamchukulia msela wetu demu" nikajitahd kuamua huku nikiwatsha naita polis kweli wakamuacha lakini jamaa ameumia sana na nilipomuhoji akasema yule demu ndo alimfata akamtaka wawe wapenzi. Hadi sasa jamaa yuko hospitali anauguza majeraha. Hivi wenzangu ni halali kuumizana kwa ajili ya mapenzi? Naomba kuwasilisha

Ndiyo maana huwa nasema kama demu hajaripotia kubakwa basi mwenye makosa ni demu mwenyewe.
Wanawake hawawi wakweli, hawasemi wana wapenzi wengine.
Hapo dogo naye kaingia kichwa kichwa labda hakumwuliza demu kama ana msela.
Hata hivyo dawa haikuwa kumpiga msela, kwani hapo ndiyo anazidi kumfungulia demu mlango wa kuongeza idadi ya wanaume.

pole dogo kwa kipondo!
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Sio halali kbs kumuumiza mtu kwa ajili ya mapnz, ila huyo aliyechukuliwa demu na hao wapigaji ni wapuuzi tu,alieibiwa demu yeye ndio angedeal na huyo demu wake aliyeenda kujirahisi kwa bwana mwingine,na relation yenyewe nahisi itakuwa ya kitoto na wahusika ni watoto ndo maana wana maamuzi ya kitoto.
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
13
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 13 135
Kufuatwa sio kigezo.
OTIS.
 
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
615
Likes
9
Points
35
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
615 9 35
hadi wanampa kichapo dogo alikuwa analeta competition so hiyo ni fundisho madem wapo wengi sana.pole dogo jifunze kutokana na hilo tukio
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
habari zenu wana jf.. Jana kunakitu kimenikera sana, nilipokuwa nikitoka kazini mida ya sa4 nilipita eneo fulani nikakuta vijana kama sita wakiwa mamemfunga kijana mwingine kamba miguuni na mikononi huku wakimpiga kama mwizi nilipojaribu kusogea kuuliza kuna nini wakajibu "huyu jamaa kamchukulia msela wetu demu" nikajitahd kuamua huku nikiwatsha naita polis kweli wakamuacha lakini jamaa ameumia sana na nilipomuhoji akasema yule demu ndo alimfata akamtaka wawe wapenzi. Hadi sasa jamaa yuko hospitali anauguza majeraha. Hivi wenzangu ni halali kuumizana kwa ajili ya mapenzi? Naomba kuwasilisha
apole mnooo ila kusema ukweli hua wanawake hatusemi ukweli mara nyingi hii ni kweli mtu anakufata umempenda humwambii kua umeolewa au una mtu mkishazama sana ndio wamuibukia ujue mi nina mtu au ujue mi mke wamtu ila tutafanya siri ok
mfano yule alikua na tatoo ya i love u kevin aliificha mpaka akaolewa ndio anaonesha koz anajua ashaolewa hawezi kuachwa tena ...........
 
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
205
Likes
0
Points
0
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
205 0 0
jamaa kazibuliwa haswa asubuhi hii nilienda kumcheki hospital japokuwa simjui yaaani amevimba uso hata macho hayaonekani vizur..inatsha
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
sio vizuri kabisa na haipendezi hao walompa kichapo,
kuanzia muhusika na wenzake hawajiamini isitoshe watakuwa na ulimbukeni fulani hivi
Wakupewa kichapo ni mwanamke na sio mwanaume,
kama demu hajatulia je? watatoa sana vichapo kwa watu wasio na hatia.
kama ndo mm naenda kupeleka taarifa polisi, nimevamiwa na wezi,
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
sio vizuri kabisa na haipendezi hao walompa kichapo,
kuanzia muhusika na wenzake hawajiamini isitoshe watakuwa na ulimbukeni fulani hivi
Wakupewa kichapo ni mwanamke na sio mwanaume
,
kama demu hajatulia je? watatoa sana vichapo kwa watu wasio na hatia.
kama ndo mm naenda kupeleka taarifa polisi, nimevamiwa na wezi,
in red, umenena wangu...
unatakiwa umalizane na m2 wako, kama mdada hajatulia utapiga/utapigana na wangapi??
hawakumtendea haki dogo, na bahati yao walikuta dogo ni mnyonge...
jamaa alitakiwa ajiweke pembeni kuepusha msongamano, vinginevyo atakuja kutana na wajanja watamfanya mbaya kutokana na tabia yake ya kuparamia wenzake...
 
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
1,440
Likes
478
Points
180
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
1,440 478 180
dawa na yeye awalie taiming hao washikaji awape kibano , mwanaume kukomaa tu kwani imeandikwa kuwa huyo dem ni wa mtu fulani? swala ni ujanja wa kumpata dem.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
215
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 215 160
mkitakwa tu mnakubali? (eti demu alimfata akamtaka wawe wapenzi!!!.....)
Na nyie vingine viwapitage bhee!! Aaah....
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
in red, umenena wangu...
unatakiwa umalizane na m2 wako, kama mdada hajatulia utapiga/utapigana na wangapi??
hawakumtendea haki dogo, na bahati yao walikuta dogo ni mnyonge...
jamaa alitakiwa ajiweke pembeni kuepusha msongamano, vinginevyo atakuja kutana na wajanja watamfanya mbaya kutokana na tabia yake ya kuparamia wenzake...


Umeona eeh.......huo ndo mpango mzima halafu siajabu utashangaa jamaa analazimisha penzi,

mtu wa hivyo ujue kisha bwagwa hivo anatumia ubabe,
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,064
Likes
569
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,064 569 280
jamaa kazibuliwa haswa asubuhi hii nilienda kumcheki hospital japokuwa simjui yaaani amevimba uso hata macho hayaonekani vizur..inatsha
ashukuru mungu wamempiga!! Angeliwa robo shilingi yake ........
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
habari zenu wana jf.. Jana kunakitu kimenikera sana, nilipokuwa nikitoka kazini mida ya sa4 nilipita eneo fulani nikakuta vijana kama sita wakiwa mamemfunga kijana mwingine kamba miguuni na mikononi huku wakimpiga kama mwizi nilipojaribu kusogea kuuliza kuna nini wakajibu "huyu jamaa kamchukulia msela wetu demu" nikajitahd kuamua huku nikiwatsha naita polis kweli wakamuacha lakini jamaa ameumia sana na nilipomuhoji akasema yule demu ndo alimfata akamtaka wawe wapenzi. Hadi sasa jamaa yuko hospitali anauguza majeraha. Hivi wenzangu ni halali kuumizana kwa ajili ya mapenzi? Naomba kuwasilisha
Hujapenda ndugu yangu, hata kutoa roho ya mtu unaweza
 
Meritta

Meritta

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
1,304
Likes
7
Points
0
Meritta

Meritta

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
1,304 7 0
Sio halali kbs kumuumiza mtu kwa ajili ya mapnz, ila huyo aliyechukuliwa demu na hao wapigaji ni wapuuzi tu,alieibiwa demu yeye ndio angedeal na huyo demu wake aliyeenda kujirahisi kwa bwana mwingine,na relation yenyewe nahisi itakuwa ya kitoto na wahusika ni watoto ndo maana wana maamuzi ya kitoto.
nimekukubali dada
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
36
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 36 145
...duh,hvi siku hizi kumbe demu wa mtu ni sumu eeh?
 
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,033
Likes
49
Points
145
Age
31
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,033 49 145
hivi wanaume tumekua wapumbavu kiasi cha kupigana wenyewe kwa wenyewe kwa ajili ya demu..
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,288