Wewe nae, toka lini SHAROBARO akawa mfupi, mnene, mweusi tiiiii! Au Asprin ameanza kupaka caro light?
SL.....Unamfahamu huyu mtu?
Namfahamu, ni mwenyekiti wetu hapa kijijini.
Hahaha!.....yalaaaaaaaaaaaa.... itakua sababu ya ubishi tu mazee.... mie nimefanana boyz II men aisee (ingawa kibongobongo watasema nimefanana na rashid kawawa), kloro kafanana sana na Wakuvanga
kule nimetimuliwa na Gaijin kama mwizi mwinzi, sirudi kule maana ntatolewa macho na kibarua chenyewe FF anaweza kukimwagia dizeli anytime.......... ngoja tuwaachie lao hilo, sie tile tinywe, tikorome tu
Afu we ushatimuliwa kazi ya umodereta? Yaani umeishia kwenye probation?Msijali lile li-thread lishapotezewa, Chit-Chat isharudi kama awali....stress free
Afu we ushatimuliwa kazi ya umodereta? Yaani umeishia kwenye probation?
Namfahamu, ni mwenyekiti wetu hapa kijijini.
Msijali lile li-thread lishapotezewa, Chit-Chat isharudi kama awali....stress free
Nyie watu hapo juu......
Mpeni Kaisari yaliyo ya Kaisari na Mpeni Mungu yaliyo ya Mungu😛hoto:
Nimeona aisee...for the better....mambo mengine 'hatujazoea' aisee
kule nimetimuliwa na Gaijin kama mwizi mwinzi, sirudi kule maana ntatolewa macho na kibarua chenyewe FF anaweza kukimwagia dizeli anytime.......... ngoja tuwaachie lao hilo, sie tile tinywe, tikorome tu
under 18 humu jamvini wamekuwa wengi mno,
naelekea kwenye siasa.
Kheee! bora ujitoege.... kisa cha kujitafutia laana?Ebana wee, masharti magumu. Unatakiwa haat Babu ODM akifanya kosa umseke rumande! Mi' ntaweza wapi!
Niliwahi kwenda mara moja, tatizo mwenyekiti alifika keshalewa hivyo mkutano ulivurugika kiasi flani...Unaenda(ga) kwenye mikutano yake....:A S-coffee:
Yaani wewe utakuwa unafanana sana na Masanja...Mbona haminisemi mimi siunaniona!!hakuna haja ya kunijadili it is the way i am!!
SL.....Unamfahamu huyu mtu?
Namfahamu, ni mwenyekiti wetu hapa kijijini.
Hahahahahah:juggle:Unaenda(ga) kwenye mikutano yake....:A S-coffee:
Tatizo unakuja kwenye mikutano alfajiri wakati wengine tunajiandaa kwenda shamba......Niliwahi kwenda mara moja, tatizo mwenyekiti alifika keshalewa hivyo mkutano ulivurugika kiasi flani...
Hahaha....sasa ningefanyaje wakati mwenyekiti alilipia ukumbi kwa masaa?....mkutano mwingine ni tarehe ngapi tena?...Tatizo unakuja kwenye mikutano alfajiri wakati wengine tunajiandaa kwenda shamba......
Vikao jioni bana!