Kupanua miguu kusagwa anaweza, kupanua mdomo kusema anashindwa.
Mkiwa wasagaji msagane tu lakini sio unapenda dushelele tena,,dushelele mtuachie sieee
tafuta bwana ambaye ni shoga ila dushelele linafanya kazi mtaishi naye kwa geresha huku yeye akichepuka kwa wenzie na wewe ukichepuka kwa huyo lesb mwenzio....ila siri inakuwa yenu watatu. Ila usijisumbue kusali maana hutaiona pepo kamwe!
Dada huo ushauri si mzuri mpiganie mwenzio aachane na huo ujinga....kumbuka ni dhambi kwa muumba.....Uwaambie wa nini? Hamia tu kwa baby wako maisha yasonge
Mwenzio nishawah kutongozwa na wawili nilichoka tena sasaa tupo wengiiii
Don't use narcotic drugs
Dada huo ushauri si mzuri mpiganie mwenzio aachane na huo ujinga....kumbuka ni dhambi kwa muumba.....