I'm a lesbian but i'm scared to tell anyone what should i do?

I'm a lesbian but i'm scared to tell anyone what should i do?

nakushauri ujaribu dushe uone raha yake kisha naamini utakuja hapahapa kusema kuwa kusagana sio dili, dili ni dushe tu! utaniambia!
 
I guess huyo dada alisoma girls so most of the tym alikuwa anaspend na girls so akavutiwa mpaka kujkuta ktk hiyo hali ila kiukweli hajawah kudate mkaka labda akijaribu ataacha hayo mambo
 
tafuta bwana ambaye ni shoga ila dushelele linafanya kazi mtaishi naye kwa geresha huku yeye akichepuka kwa wenzie na wewe ukichepuka kwa huyo lesb mwenzio....ila siri inakuwa yenu watatu. Ila usijisumbue kusali maana hutaiona pepo kamwe!
 
Hi...may you please contact me? I have somethings to share with you concerning the problem may be we could help each other....range.emmanuel@yahoo.com

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Mdada we kaolewe tu na msagaji mwenzio watoto mtatafuta hadi mwisho wa dunia!
 
Bado thread ya mashoga tu humu ila kuna mapunga mengi sana humu bora huyu lesbian kajitangaza!
 
ni uhuni tu hamna kitu hapo, umagharibi umetuharibia watoto serious. Alafu wakina TGNP kwa kutumika kwao na Western agiencies watajitokeza kutetea uhuni kama huu wauite haki za binadam
 
MMMH kwani lazima uwaambie?

Getting married n having kids,is not for everyone....waambie hujapata mchumba and u r considering adoption instead......na huyo galfriend wako waambie ni housemate wako,sasa ni ujinga wako kama watajua what happens in your bed sheets!
 
tafuta bwana ambaye ni shoga ila dushelele linafanya kazi mtaishi naye kwa geresha huku yeye akichepuka kwa wenzie na wewe ukichepuka kwa huyo lesb mwenzio....ila siri inakuwa yenu watatu. Ila usijisumbue kusali maana hutaiona pepo kamwe!

Wewe utaiona pepo?!!
 
My advice is that; you have to consult a psychologist, because it seems you psychological problem and secondly don't stop using narcotic drugs.
 
Drugs ndio zime changia sana kuwa na tabia aliyo nayo, na kuona kama anafanya jambo la kawaida Kumbe ni hatari.
 
kula maisha dada achana na hao mahypocrites. after all you only live once !
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom