ILANI

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Posts
4,317
Reaction score
4,118
Kuna mtu anamtumia sms mpenzi wangu anamwambia “ndege wafananao huruka pamoja”... kama uko humu mtumie na nyingine umwambie jinsi mtakapaa pamoja kwenda ahera siku tego langu nililoandaa likikunasa”


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ngoja nimtumie sms hii basi ujuwe kama mimi huyo:-
Utamu wa korosho lazima urambwe sio kukobolewa tu.🤣🤣


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
 
Utakapoikuta ya "Panua paja mkwaju waja" ujue mambo tayari!
 
Subiri ukutane na hii, "nitapambania ya ela yote dingilai mpk kipunani kiwake moto na tego lako halidaki kitu"
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…