Ifm wagomea mitihani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ifm wagomea mitihani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by S. S. Phares, Nov 24, 2008.

  1. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,141
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi wa Chuo cha usimamizi wa ngawila IFM leo hii wamegomea mitihani ilokuwa ianze leo kwa madai kuwa ratiba imebadilishwa ghafla mno na hakukuwa na muda wa kutosha kujiandaa. kulingana na baadhi ya wanafunzi ni kuwa ratiba za mitihani chuoni hapo huwa ni siku za jumamosi kwa mtihani mmoja mmoja lakini siku ya Ijumaa chuo kilitoa ratiba ya mitihani mitatu mitatu kuanzia leo hii kwa wanafunzi wa miaka yote.[/SIZE]
     
Loading...