Echolima1
JF-Expert Member
- Nov 2, 2019
- 9,491
- 7,890
Jeshi la Anga la Israeli limemlenga kiongozi wa Hamas katika Ukanda wa Gaza, Izz al-Din Haddad, katika shambulio la anga katika Jiji la Gaza, Waziri Mkuu Benjamin Netanyahu na Waziri wa Ulinzi Israel Katz wanasema.
Shambulio hilo liligonga jengo la makazi katika kitongoji cha Rimal cha Jiji la Gaza, kulingana na vyombo vya habari vya Palestina.
Haijulikani mara moja ikiwa Haddad aliuawa katika kile kinachoonekana kuwa ukiukaji wa kusitisha mapigano na Israeli. Israel imehalalisha mashambulizi kama hayo hapo awali kwa kudai kwamba wale waliolengwa walikuwa vitisho vikali kwa wanajeshi.
Shambulio hilo liligonga jengo la makazi katika kitongoji cha Rimal cha Jiji la Gaza, kulingana na vyombo vya habari vya Palestina.
Haijulikani mara moja ikiwa Haddad aliuawa katika kile kinachoonekana kuwa ukiukaji wa kusitisha mapigano na Israeli. Israel imehalalisha mashambulizi kama hayo hapo awali kwa kudai kwamba wale waliolengwa walikuwa vitisho vikali kwa wanajeshi.