Idara ya maji jiji la Mwanza ni tatizo

Idara ya maji jiji la Mwanza ni tatizo

serengo

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2013
Posts
486
Reaction score
362
Suala la maji katika mtaa wa shamaliwa kata ya igoma wilaya ya Nyamagana limekuwa tatizo sugu, maji hayapatikani karibu miezi 2sasa na umbali wa kutoka zilizo Pampu za maji hadi mtaa huo ni km 10 tu, mabomba yetu hayatoi maji, wananchi wanahangaika, idara ya maji mko kimya, Naomba mfatilie hili jambo maana Tulalipa Pesa, maji hayatoki lakini service charge Tulalipa, Mnatupa usumbufu sana lifanyieni kazi suala la maji, huku kwetu shamaliwa 'A' ni shidaaa.
 
MTU kama unajiweza bora uchimbe kisima
 
Kimsingi mwanza yote imekuwa ya hovyo, pale buzuruga kuna shimo katikati ya barabara ya lami hata kuweka kiraka hamna,

pale karibu na geti la polisi mabatini kuna shimo linamaliza mwezi hamna anayejali

kuna mtu kapewa kujenga mitaro ya barabara maeneo ya gedeli, huyo jamaa naamini hana akili timamu,

masemitela utayakuta kiloleli nyasaka yanashusha shehena za mchele na mahindi sio kuvunja madaraja na kuharibu barabara
 
Suala la maji katika mtaa wa shamaliwa kata ya igoma wilaya ya Nyamagana limekuwa tatizo sugu, maji hayapatikani karibu miezi 2sasa na umbali wa kutoka zilizo Pampu za maji hadi mtaa huo ni km 10 tu, mabomba yetu hayatoi maji, wananchi wanahangaika, idara ya maji mko kimya, Naomba mfatilie hili jambo maana Tulalipa Pesa, maji hayatoki lakini service charge Tulalipa, Mnatupa usumbufu sana lifanyieni kazi suala la maji, huku kwetu shamaliwa 'A' ni shidaaa.
Sawaaa tumesikia.[emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Back
Top Bottom