Idadi ya wabunge wanaoaga yazidi kuongezeka

Idadi ya wabunge wanaoaga yazidi kuongezeka

Kama vipi tuorozeshe majina ya wabunge waliopoteza mvuto, tuwakumbushe waage mapema maana badae wasije sema hatukuwaambia.

Jamii Forums huwa mzuri kwa kuelekeza watu, naamini Wassira, Mkono, Mwakyembe, Adan Rage waanze tu kuaga kwani wamechokwa.
 
HUYU NAYE MPAKA ANACHOSHA,si alisema anakwenda kufundisha vyuo vikuu vya Ujerumali eti yeye ni KIPANGA sana
Akienda kufundisha, dili za PAC kama NSSF na TANAPA atapiga vipi?
 
Yule Mwenyekiti wa Mining Advisory Board Kasesela hagombei tena huko? ... CCM kwa Usanii tu ...dah!!!...
Naye mbunge wa Rungwe magharibi Pro. David Mwakyusa naye pia anajiandaa kuachia jimbo hilo na tayari mtu ameandaliwa na CCM anaitwa Saul Pataya mwenyeji wa Ushirika Tukuyu japo wanasema upepo unavuma vizuri kwa UKAWA kama atasimama mzee wa UPAKO.
 
Looooooooooh!!!!!!!!!!! Kumbe kuna kuumbuana baadaeeeeee....Ngoja na mimi nikaage.
 
Yule Mwenyekiti wa Mining Advisory Board Kasesela hagombei tena huko? ... CCM kwa Usanii tu ...dah!!!...


Naye yumo ila huyo saul nasikia ndo ana nguvu kuliko huyo kasesela kwa kipindi hiki.
 
Naye mbunge wa Rungwe magharibi Pro. David Mwakyusa naye pia anajiandaa kuachia jimbo hilo na tayari mtu ameandaliwa na CCM anaitwa Saul Pataya mwenyeji wa Ushirika Tukuyu japo wanasema upepo unavuma vizuri kwa UKAWA kama atasimama mzee wa UPAKO.

Pataya guest House... huyo mzee wa upako ndio nani?lusekelo??
 
Pia yupo mjasilia mali wa pamba,Mwenyekiti wa Bodi ya pamba Dr LIMBU aliaga wananchi,lakini nasikia anataka kugombea tena wakati wananchi wake amewaulia zao la pamba huku yeye na mwenyekiti wa halmashauri ya Magu wakinunua pamba kwa bei ya kutupwa
 
Cyril Chami huku Moshi vijijini tumemwambia aje tu krismasi kusalimia lakini ubunge asahau kabisa.
 
Huku Muheza kama Heberth Mntangi hataki kuaga, sisi tunamuaga.
 
ni kwel hasa wale wabunge MB ni bora waage wote wabaki majembe yenye GB
 
Back
Top Bottom