nadiegirlie
JF-Expert Member
- Sep 24, 2018
- 573
- 851
- Thread starter
-
- #21
Nakupenda sana Mpenzi wangu
Nakupenda sana Kipenzi changu
Nakupenda sana My wangu
Nakupenda sana ubavu wangu.
Nayatumia sana hayo....
Wewe nishike mkono twende nakupenda mtoto twende ...njoo nakupendaaTwende wapi.......
Nakupenda sana
Kawaida sana hiyoAna bahati sana
Nakupenda lina sound poa sana tena usiombee nkakutamkia utajihc upo kwenye dunia nyingine
Nimemwambia sana hivyo face tu face na tulipendana haswaa japo now hatupo pamojaUwe unamwambia huku unamaanisha na iwe face to face
Nimemwambia sana tulipendana haswa japo kwa sasa hatupo pamoja
Nadhani!Poleee jamani kama ilipangwa atarudi
Karbu ujihic upo kwenye dunia nyingine[emoji2]Umeona ee but na imagine jinsi unavyotamka itakuwa unalivuuuuta hahah
Karbu ujihic upo kwenye dunia nyingine[emoji2]
Nadhani!
Natamani arudi niendelee kumwambia zaidi daima
Wanaume wa Tanzania wanatongoza mpaka avatar na picha. Kwenye internet ni rahisi sana kuwaliza. Wanavyokuambia hivyo kama wanatania lakini siyo.Uwe unamwambia huku unamaanisha na iwe face to face
Nakupenda nadiegirlieMi naona boys wa siku hizi neno nakupenda limekuwa gumu kutoka mdomoni kwao yaani ni I love you.......I love you boys why?girls una prefer lipi
Nimeipenda username yako
Wewe nishike mkono twende nakupenda mtoto twende ...njoo nakupendaa
Akuu we ndo utakua wa kwanza buanaa[emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahaha wee wanatosha uliowaambia kabisa
Nakuangalia kwa huruma sana ...nakupenda nadi ujue moyo wangu ukikuwaza siwezi hata kufanya chochote unakuta natamka tu jmn nadi nakupenda .... Twende kimwana.. Mlimbwende wangu nakupenda nadiHahahahahahh daaaaaa
Hahaha kwanini