peri JF-Expert Member Joined Mar 22, 2011 Posts 2,579 Reaction score 1,170 Jul 27, 2012 #2 duh, inasikitisha. Mwenyezi Mungu atujaalie bongo tusifike hapo.
SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member Joined Feb 14, 2012 Posts 987 Reaction score 220 Jul 30, 2012 #3 peri said: duh, inasikitisha. Mwenyezi Mungu atujaalie bongo tusifike hapo. Click to expand... Mbona tayari tumefika?
peri said: duh, inasikitisha. Mwenyezi Mungu atujaalie bongo tusifike hapo. Click to expand... Mbona tayari tumefika?
Kingcobra JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 1,000 Reaction score 310 Jul 30, 2012 #4 peri said: duh, inasikitisha. Mwenyezi Mungu atujaalie bongo tusifike hapo. Click to expand... Unataka iweje ili ujue kuwa tayari tumefika?
peri said: duh, inasikitisha. Mwenyezi Mungu atujaalie bongo tusifike hapo. Click to expand... Unataka iweje ili ujue kuwa tayari tumefika?
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Jul 30, 2012 #5 This pic has strong message....may God bless them
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Jul 30, 2012 #6 peri said: duh, inasikitisha. Mwenyezi Mungu atujaalie bongo tusifike hapo. Click to expand... Unaishi TZ hii, basi hebu tembelea uswazi kidogo utayaona zaidi ya haya
peri said: duh, inasikitisha. Mwenyezi Mungu atujaalie bongo tusifike hapo. Click to expand... Unaishi TZ hii, basi hebu tembelea uswazi kidogo utayaona zaidi ya haya
MANI Platinum Member Joined Feb 22, 2010 Posts 7,318 Reaction score 6,412 Jul 30, 2012 #7 Kingcobra said: Unataka iweje ili ujue kuwa tayari tumefika? Click to expand... Serekali isipokuwa makini kwenye tofauti ya kipato kati ya wa chini na juu sio muda mrefu tutakuwa kama hapo!
Kingcobra said: Unataka iweje ili ujue kuwa tayari tumefika? Click to expand... Serekali isipokuwa makini kwenye tofauti ya kipato kati ya wa chini na juu sio muda mrefu tutakuwa kama hapo!