I don't trust kiungo ya Taifa Stars.

I don't trust kiungo ya Taifa Stars.

Wapi kitu inaitwa Chuji???kila siku Kazimoto tu...
 
jambo la kushangaza sana hilo..Frank Damayo na Sureboy maumbo yao ni madogo..Waganda waliwazidi nguvu..kiungo kilipaswa kuwa na wachezaji wenye nguvu..unapanga mchezaji kutegemea na adui unayekutana naye. Hata mimi ningepanga timu ingeshinda. Tatizo lingine ni golini..Kaseja amekuwa 'wa kawaida' sana..jamani hakuna kipa mwingine? Barthez sasa amemzidi kiwango kabisa..lakini mazoea yanatuletea shida sasa.
 
jambo la kushangaza sana hilo..Frank Damayo na Sureboy maumbo yao ni madogo..Waganda waliwazidi nguvu..kiungo kilipaswa kuwa na wachezaji wenye nguvu..unapanga mchezaji kutegemea na adui unayekutana naye. Hata mimi ningepanga timu ingeshinda. Tatizo lingine ni golini..Kaseja amekuwa 'wa kawaida' sana..jamani hakuna kipa mwingine? Barthez sasa amemzidi kiwango kabisa..lakini mazoea yanatuletea shida sasa.

kwa upande wa kipa mi sikusapoti ila namba sita hakuna kitu,
waje huku mbeya kuna jamaa anapiga six amekomaa km kisiki siunajua viazi vya ndaga
 
Tuache utani..Kaseja kapungua sana makali yake. Kama angekuwa juu Simba wasingemwacha..daah. Kaseja wa kufungwa goli 4 mechi moja?
 
Kosa la kaseja lipi kwa mechi ya uganda?
 
Back
Top Bottom