I am not responsible for malia obama pregnancy

Ndo hivyo bhana, lakini pole kwa kuzushiwa wakati ulikuwa tu mshenga wangu.
Mshika pembe...
 
Sipendi kuingilia kazi za mods, ila jamani that's a 16yr old you are talking about .... still a child.
Oneni haya.
 
Reactions: kui

Itakuchukua muda sana file lako la Mirembe kufungwa.
 

Dah aisee.. Kweli kilaza unalazwa ndugu yangu... Pole lakini!
 

yes kid. we heard
 

Ndugu hiyo habar sio ya kweli ni fake. Mtoto wa kijaluo hana mimba ni uzushi tu wa mitandaoni.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…