mm na kakangu tulikuwa tunafanya kila kitu pamoja tulivokuwa wadogo hata kulala tulilala pamoja, wazaz wetu wana mahusiano ya kawaida, mm mkristo, naweza kuwa kwenye relationship but bado nikamuwaza kaka, kwa mfano nikiangalia picha zetu za pamoja. Ningependa kuondokana na hizi hisia.
mm na kakangu tulikuwa tunafanya kila kitu pamoja tulivokuwa wadogo hata kulala tulilala pamoja, wazaz wetu wana mahusiano ya kawaida, mm mkristo, naweza kuwa kwenye relationship but bado nikamuwaza kaka, kwa mfano nikiangalia picha zetu za pamoja. Ningependa kuondokana na hizi hisia.
It is just me and my bro in my family. We grew up together went through the same schools ingawa amenizidi 2 years. Alivyomaliza 0-level akaniacha kwenye hiyo shule.
Akawa anataka kwenda another school A-Level nilihitaji aendelee in the same school but haikuwa hivyo. I developed feelings for him since na sijawahi kumwambia na baada ya mimi kumaliza chuo ndio feeling nae zikazidi.
He is so cute yaani nampenda more than a bro, kuna mda nipo kwenye relationship I dont even feel it, cha ajabu yeye anafurahia na GF wake na hajui kiasi gani naumia. Sina raha nikimuona na mwanamke mwingine.
Najua hawezi kunioa mimi, lakini kwanini dunia haipo fair? Mbona watoto wa Adam and Eve walioana, hata Isack alimuoa Rebecca ndugu yake, sasa anataka kuoa ndio ananimaliza kabisa.
Jamani naombeni mnishauri kuhusu hili tatizo
It is just me and my bro in my family. We grew up together went through the same schools ingawa amenizidi 2 years. Alivyomaliza 0-level akaniacha kwenye hiyo shule.
Akawa anataka kwenda another school A-Level nilihitaji aendelee in the same school but haikuwa hivyo. I developed feelings for him since na sijawahi kumwambia na baada ya mimi kumaliza chuo ndio feeling nae zikazidi.
He is so cute yaani nampenda more than a bro, kuna mda nipo kwenye relationship I dont even feel it, cha ajabu yeye anafurahia na GF wake na hajui kiasi gani naumia. Sina raha nikimuona na mwanamke mwingine.
Najua hawezi kunioa mimi, lakini kwanini dunia haipo fair? Mbona watoto wa Adam and Eve walioana, hata Isack alimuoa Rebecca ndugu yake, sasa anataka kuoa ndio ananimaliza kabisa.
Jamani naombeni mnishauri kuhusu hili tatizo
Maswali yote umeyajibu kijuu juu sana.
Please provide details ili usaidiwe.
It is something to do with what u have in subconscious mind.
We have to find out kwanza how did u get there otherwise fixing your broblem itakuwa kitendawili.
Mfano kama swali lipi? Mahusiano ya wazazi wangu ni kawaida tu kama wazazi wengine. Kati ya miaka hiyo nishakuwa kwenye relationship zaid ya moja, huwa naenda kanisani. Mm na bro tulikuwa close sana toka nilivokuwa mdogo imesabababisha nimemzoea kuliko mtu yeyote. Na huwa tunashare siri zetu. Baba toka zamani hakupenda tuwe karibu na ndugu zetu, yeye ndo yupo karibu nao ila sio sisi. Baba ni mkali ukitaka kuondoka nyumbani una-sign kitabu ukirudi pia una-sign. Tuna marafiki tunatembeleana. Mama alitangulia mbele za haki nikiwa mdogo, Kwahy niliona tu picha yake. Tumelelewa na mama wa kambo ambae mm nilidhani ndo mama yangu kwani anatupenda sana.
Halafu kuna walokuwa wananishangaa kuhusu Oedipus Complex yangu.
Mi sina pepo..I usually go to church and I pray a lot
"..... Kama hapo mwanzo kulikuwapo na Adam na Eva ,na wakazaliana mpaka tukafikia kiwango cha watu waliopo hivi sasa ,kwa nini hivi sasa watu wanaogopa ndugu kwa ndugu kuwa na mahusiano au kuoana kabisa?"
Inna lillahi wainna ilayhi raajiun