Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,972
- 168,454
......Achaneni na Mourinho...sikiliza kisa hiki
cha kusisimua kilitokea Keko miaka ya
nyuma....Timu ya Ubatani na Bogota zilicheza
mechi ya robo fainali kugombea seti ya
TV....mechi ikaenda katika hatua ya matuta
lakini giza likaingia mechi ikalala. wachezaji wa
Ubatani wakawa wameingiwa na uoga kurudiana
penalti kesho yake asubuhi. Jamaa mmoja
anaitwa Jabir Rumba anachezea ubatani akaona
wenzake wajinga. asubuhi peke yake akachukua
jezi ya kipa na mpira akaenda uwanjani
akakutana jamaa wa Bogota wote wapo uwanjani
na refa. akawaambia anawakilisha timu yake
penalti zipigwe. yeye mwenyewe akawa kipa
akapangua penalti tatu, na akapiga zote za timu
yake akatupia nne. Mida ya saa nne asubuhi
anarudi mtaani..wenzake wanashangaa
kachafuka.. akawaambia 'Tumepita tunacheza
nusu fainali'.....Jamaa nimemuingiza katika
orodha ya mashujaa wangu wa SOKA!!! tehe tehe
tehe
Kwa hisani ya Eddo Kumwembe
cha kusisimua kilitokea Keko miaka ya
nyuma....Timu ya Ubatani na Bogota zilicheza
mechi ya robo fainali kugombea seti ya
TV....mechi ikaenda katika hatua ya matuta
lakini giza likaingia mechi ikalala. wachezaji wa
Ubatani wakawa wameingiwa na uoga kurudiana
penalti kesho yake asubuhi. Jamaa mmoja
anaitwa Jabir Rumba anachezea ubatani akaona
wenzake wajinga. asubuhi peke yake akachukua
jezi ya kipa na mpira akaenda uwanjani
akakutana jamaa wa Bogota wote wapo uwanjani
na refa. akawaambia anawakilisha timu yake
penalti zipigwe. yeye mwenyewe akawa kipa
akapangua penalti tatu, na akapiga zote za timu
yake akatupia nne. Mida ya saa nne asubuhi
anarudi mtaani..wenzake wanashangaa
kachafuka.. akawaambia 'Tumepita tunacheza
nusu fainali'.....Jamaa nimemuingiza katika
orodha ya mashujaa wangu wa SOKA!!! tehe tehe
tehe
Kwa hisani ya Eddo Kumwembe