Umalaya utakuua mpumbavu na lofa mkubwa. leo siku ya ibada unawaza umalaya. Ulaaniwe
kuna mtu aliwahi kunishauri kwamba si kila post kwenye thread yako lazima uijibu! kuipotezea nalo ni jibu.haaaa malaya ni wew na lofa ni wew mwenyewe ujajifanya mtu wa ibada mjinga kweli na una unaakili fupi kama mkia wa mbuzi
Mbna matusi jaman????????
Mwambie kama hataki kunyoa kabisa zote anyoe kidukwi hua kinapendeza sana.
Basi ndio jibu.
La sivyo si umnyoe
Ha ha ha msitu wa maana!,kule kwapani nako vp?,kuko safi?..
Ndo walivyo hao warembo. Na mi wa kwangu nimempiga chini miongoni mwa sababu ni hizo. Lakini ni bonge la pini ila sasa usafi wa sehem nyeti ni balaa mpaka harufu. Kina dada jaman mnatia aibu. Mtu akikuona nae mnatoka anaona unafaidi kumbe upuuzi mtupu
acha kabisa nimevumilia ila sasa nimechoka
Ndyo maana wengne wakivaa pichu zao zinakua zimetuna kwa mbele ,kumbe ni wingi wa mazivu?ni kweli mtu anaweza juwa unafaidi kweli kumbe karaha tupu
Mwanamke Anaejitambua Anagomaje Kufanya Mausafi?? Alafu Usimwambiege Anyoe Huko Chini, Pengne Hapo Akuelewagi!!! Chini Sakafuni Au Mchangani?? Sasa, Hiyo Inshu Sio Sabbu Ya Ww Kumuacha, Kiukwel Minywele Hiyo Ikiwa Chaka, Inaboa!! Kaa Nae Umueleze Umuhimu Wa Kunyoa, Asipoelewa Itabidi Uwe Nae Tuu Hivyo Hivyo, Maana Hakuna Namna Tena!! Ila La Msingi Awe Anafanya Mausafi Ya Maana Ikibidi Awe Anaweka Na Black Nn Sijui....Ile Zinakua Nyeusiiiii Awe Anapulizia Na Kapafyumu....Mambo Kma Hayo Ila Sio Umuache. Ikishindikana Yote...., Nipe Mimi Tuu Huyo Maana Hakuna Namna Tena Nawe Aupendi Chaka Kuvumilia Auwezi. Alafu Ww Ndio Unaemjua Vizur, Unaweza Angalia Ambapo Unaweza Mbana Mpka Akaacha Ufugaji, Muhimu Isije Kuwa Anayo Idea Ya Kufuga Rasta....!!!!
Duh madem weng hujisahau lakin km zinakukera ai lazim unyoe coz ukiingia sik zako n minywel ka papaaa king wa kongo unachangany ugoro na pilau
Umalaya utakuua mpumbavu na lofa mkubwa. leo siku ya ibada unawaza umalaya. Ulaaniwe