Huyu msichana anamaanisha nini?

anasema yeye msimamo wake ni kuwa atafanya baada ya mimi kwenda kwao kujtambulisha na kumuowa, lakini anakuja deto na vinguo vya ovyo mara ajidai anainama mapaya yanabaki wazi mara anakaa kajitanua miguu nguo ya ndani inaonekana , sasa simuelewi
 

wew kaka nimekuvulia kofia dah? afanyeje? nimecheka eti another attempt?
 
Huyo ndo mwanamke hasa - hatarajii mtu kama wewe usielewe msimamo wake. hebu kuwa msaatarabu kama unataka ngono basi harakisha harusi.

Mphao!
 
Mkuu unataka mpaka aikamate mbo.o aingize mwenyewe ndio ujue keshakaa kibla
Mbona hapo simple tu mkuu....haihitaji kuwa na degree kujua kuwa mtoto anataka mbo.o huyo
aaaaaaaaaagh.....mijitu mingine bwana
 

Spoken like a real pro! But truth be told,hii tactic works like magic! Speak less and let your actions do the talking!:A S 11:
 
Last edited by a moderator:
hahahah alafu jamaa wewe kwa thread za uwongo hujambo wewe jana siumekuja na thread hapa kuhusu mkeo kuwa amekuambia kuwa wewe ukimpiga moja unapumzika then unaendelea hahahahaha ng'astuka machale kundesaaaaaa!!
namweleza, na kumbembeleza kuwa nimezidiwa, lakini hasikii
 
Hahahahahahahah shosti usinisemee jamani nileo tuu sirudii tena please

Mie ndo nshakusemea nataka kibarua chako kiote nyasi tuwe ma single ladies heheeiyyya thubutuuu CYBERTEQ dear n mapito tu najua utakua sawa ahahhhha lol hatareee tabibumtaratibu mueke sawa mwenzio huko japo mkeo anachepuka kwa siri mnooo (lool sina.uhakika nsije sutwa)
 
Last edited by a moderator:
Haaaaaaaaaaaaa! haya huyo tabibumtaratibu kakupa nini sasa ulivyonisemea? mie na my honey tabibumtaratibu twapendana hata umwambie nini hatokusikiliza bibie wewe wapigia mbuzi gitaa aishia chezesha mkia tu hahahaha looo upo hapo mweeeeeeeeee teh teh teh
 
Last edited by a moderator:
na ww ustuzingue bhana na misired yako ya uwongo. Ngoja mkuu Tyta au watu8 mje hapa mtuletee background ya huyu punga

Hahahahah alafu huyu jamaa muongo wewe siuna muke?haya huyo wawapi au mchepuko maana jana alikuja na lijithread lako hapa https://www.jamiiforums.com/mahusia...li-hii-ya-mke-wangu-ni-heshima-au-dharau.html

dude full of drama....
[h=3]Kauli hii ya mke wangu ni heshima au dharau?[/h] Started by makolola, Yesterday 22:07
[h=3]Natafuta rafiki wa kike, nahaidi kwamba nitamrizisha[/h] Started by makolola, Yesterday 10:02
[h=3]Natafuta binti wa kuoa[/h] Started by makolola, 16th September 2014 14:50
Binti kuanzia miaka 20 kuendelea anayetaka kuingia katika mahusiano ani pm
 
na ww ustuzingue bhana na misired yako ya uwongo. Ngoja mkuu Tyta au watu8 mje hapa mtuletee background ya huyu punga

Mkuu huyu boya anapotezea tu watu muda, unjuka wa JF bado haujamuondoka na anaona raha tu kuweka kila takataka anayotaka kuweka hapa...

18 Septemba 2014

https://www.jamiiforums.com/mahusia...li-hii-ya-mke-wangu-ni-heshima-au-dharau.html

Juzi kati nimeamua kumtoa mke wangu out, tukaka mahala tukawa tunakunywa soda pale na ka nyama choma, tukawa tunabadilisha mawazo,akaanza kuniuliza kwa nini moyo wangu unampenda nikamjibu imetokea tu automatic.
 
Ndio utaratibu WA madem WA siku izi mtu wanayemuhitaji kwa ndoa hawampi papucha ila washkaji wanakula kama kawa!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…