Huyu mkuu wa wilaya ndie aliyezimia Mufindi


OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,806
Likes
22,472
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,806 22,472 280
Haaaa haaaa wapo wengi sana waliokuwa na kashfa
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,053
Likes
8,647
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,053 8,647 280
Hahahahaaaa mimi sijui mkuu
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,330
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,330 280
ndiye mkuu.

swissme
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,557
Likes
5,056
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,557 5,056 280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,406
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,406 5,796 280
Uteuzi wa mwendo kasi....wanakurupuka tu! Sijui hata kama kuna vetting kama hata vituo wanakosea mtu ameshaapishwa anateuliwa tena!
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,905
Likes
8,184
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,905 8,184 280
Haaaa haaaa wapo wengi sana waliokuwa na kashfa
Sasa ndugu yangu, ndani ya CCM huyo mtu aliye msafi na asiye na kashfa atapatikana kweli? Atakuwa anafanya nini huko? Mbuzi kwenye kundi la mafisi anatafuta nini! Mkulu mwenyewe tuhuma kibao...nyumba za serikali hadi kivuko chakavu! Watanzania tumeliwa!
 
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
1,136
Likes
702
Points
280
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
1,136 702 280
Haiwezekani Majina hayo yametolewa baada ya upembuzi makini
 
B

BURUTA

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2015
Messages
262
Likes
211
Points
60
Age
49
B

BURUTA

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2015
262 211 60
Uteuzi wa mwendo kasi! Nimecheka kweli!
 
J

jakobuya

Senior Member
Joined
Jan 10, 2015
Messages
160
Likes
37
Points
45
J

jakobuya

Senior Member
Joined Jan 10, 2015
160 37 45
Huyo DC Ntinika William Paul baada ya kuzimia Mufindi alipelekwa Magu. Huko nako kapaharibu ni hakuna mfano. Ana tuhuma za kutengeneza barabara kwa milioni 103 kwa imprest. Pia alichota 10m kwa kuwatumia vijana PCCB wakamwamuru azirejeshe. Lakini ni hodari wa kuimba mashairi wakati wa Mwenge na wanapokuja viongozi na pia ni mtaalamu wa kujikomba. Yeye ndo alikuwa anamfungulia mlango DC wakati alipokuwa Magu. Yule anaweza akahonga samaki kuanzia Dodoma hadi Dar. Ni mmojawapo wa vijana wa Marehemu Kabwe kikazi maana ndo alikuwa Mweka Hazina wake Mwanza Jiji. Ni shedaaaa!!!
 
K

kayandam

Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
53
Likes
16
Points
15
K

kayandam

Member
Joined Apr 20, 2013
53 16 15
Huyo DC Ntinika William Paul baada ya kuzimia Mufindi alipelekwa Magu. Huko nako kapaharibu ni hakuna mfano. Ana tuhuma za kutengeneza barabara kwa milioni 103 kwa imprest. Pia alichota 10m kwa kuwatumia vijana PCCB wakamwamuru azirejeshe. Lakini ni hodari wa kuimba mashairi wakati wa Mwenge na wanapokuja viongozi na pia ni mtaalamu wa kujikomba. Yeye ndo alikuwa anamfungulia mlango DC wakati alipokuwa Magu. Yule anaweza akahonga samaki kuanzia Dodoma hadi Dar. Ni mmojawapo wa vijana wa Marehemu Kabwe kikazi maana ndo alikuwa Mweka Hazina wake Mwanza Jiji. Ni shedaaaa!!!
duh ni hatari sana
 
KUSHOKA

KUSHOKA

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
479
Likes
131
Points
60
KUSHOKA

KUSHOKA

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
479 131 60
Ashasafishika. Mweupe peeeeeeeeeh
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,242
Likes
6,707
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,242 6,707 280
Kama kawaida tunaendelea na movie letu la viini macho linaloongozwa na mwenyewe mkulu gwa kaya baba ... a.k.a kil... Napita tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,259