Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Mar 19, 2012 Thread starter #21 Mwali said: Kwa nini unataka kujua kama ni shoga? Click to expand... kwa sababu mtu mwenye akili zake timamu hawezi kuvaa hivi unless awe amechanganyikiwa.
Mwali said: Kwa nini unataka kujua kama ni shoga? Click to expand... kwa sababu mtu mwenye akili zake timamu hawezi kuvaa hivi unless awe amechanganyikiwa.
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Mar 19, 2012 Thread starter #22 Mtei One said: chakula huyo Click to expand... Wewe kweli hufai.
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Mar 19, 2012 Thread starter #23 Amyner said: Hiyo costume ilivyomkaa! Mh.. Hatari. Gays wanakazi sana.. Click to expand... Kidogo sasa? Wanahitaji maombi ili Mungu mwenye huruma aweze kuwabadilisha mienendo yao.
Amyner said: Hiyo costume ilivyomkaa! Mh.. Hatari. Gays wanakazi sana.. Click to expand... Kidogo sasa? Wanahitaji maombi ili Mungu mwenye huruma aweze kuwabadilisha mienendo yao.
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Mar 19, 2012 Thread starter #24 Kabakabana said: isake hiyo thread dear Click to expand... ni PM nitakupa mwenyewe link ya hiyo thread maana watu wengine huwa hawaelewi
Kabakabana said: isake hiyo thread dear Click to expand... ni PM nitakupa mwenyewe link ya hiyo thread maana watu wengine huwa hawaelewi