The-Gladiator
Member
- Mar 21, 2019
- 21
- 7
- Thread starter
- #21
Mm sizipendi, sizitaki ..yeah mkuu, zinaaminika unless uwe unawagegeda kwa fujo, ila ile ya ki boss safi tu
Careless whisper
Mm sizipendi, sizitaki ..yeah mkuu, zinaaminika unless uwe unawagegeda kwa fujo, ila ile ya ki boss safi tu
Si wote mkuu, afu mm wa ivo siwapendi...Sex sio vita ila watoto wa siku hizi wanataka kusuguliwa Hadi ziwake moto
Hawataki raha ndio maana wa mabwawa ya kutisha
Sent using Jamii Forums mobile app
Mazali papuchi ushakula ktu gan chengine unatakaHello,
Kuna mdada fulani matata, vichuchu vidogo vzurii, kwa mbaal nyuma kumebinuka, rangi ya mitume, anaongea kwa umakini mno, akitembea harushi vumbi kama wadada wengine,yaani kifupi n mzuri kama mchele wa mbeya,
Siku ya kwanza kuonana nae nilienda kwao, dhumuni la kwenda kwao ilikuwa nmeenda kumuona mdogo wake ambae nimemuajiri sehemu kati ya moja ya uwekezaji wangu, basi nmefika kwao nilikuwa very smart kama mnavojua wanaume huwa hatufanyi makosa katika sekta hiyo.
Basi kuanzia hapo ndipo mazoea yakaanza, mzee sikumchelewesha nikamgegeda kwa ufundi ulipitiliza japo alikubali mapema mno ombi langu la sex,
Baada ya tendo tu tulpoachana akawa amekaa kimya, kama hakijatokea kitu, basi mawazo yakajaa kumkichwa nikahisi labda niliharibu show, lakn record zinanibeba sijawahi hata kudraw mechi yoyote si nyumbani si ugenini, nikaona wacha nikaangalie afya nikajikuta npo fiti,
Siku zkaenda akaanza kuniita rafiki badala ya mpenzi, nikimuhoji anazunguka nikawa nampotezea nikikaa kmya ananitext,
Asa mm ile hali iliniboa nkamwambia from nw on tuwe marafiki wa kawaida, lakini tangu tuwe marafiki ananpigia sana simu hasa usiku na hapendi kumalza maongezi, pia amekuwa ananambia sana siri zake,
Siku moja nkamuweka mdada mmoja WhatsApp alinimind sana, nkambadilikia nkamwambia ww n nan yangu mpaka unamind ?! Akapoa then akaniomba radhi, mpaka sasa nashindwa kumuelewa huyu mdada,
Wakuu, ivi huyu Dada ananpenda au vurugu tu ??.
Karibuni.
Careless whisper
hakuna anayezipenda,zina harufu mbaya but inabidi tuMm sizipendi, sizitaki ..
Careless whisper
Alikuwa mtamu sana, ndo maana bd nakamendea..
Wanawake wafupi hata akili zao huwa fupi.
Ndukiiiii [emoji2089][emoji2089][emoji2089]
Jini ilo mkuu..kimbia
you may not start conversation with the following recipient;Tairus
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Basi endelea kukaaMbn had kwao napajua, kwao sio majini
Careless whisper
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]27 sio mbaya saana kuandika uzi kama huu, watafune tu mkuu we usijiulize kama unapendwa,tafuna
kabisaa maendeleo hayana vyama hahaha[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
"Arare nao mbere" in mkulu's voice.
- KANA -
Umenielewa vbaya,.