Huu wizi wa bandarini utakomeshwa lini?

Huu wizi wa bandarini utakomeshwa lini?

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Posts
3,773
Reaction score
3,474
Jamani kwa wale tunaotoka Zanzibar to Dar tunaibiwa sana maeneo ya bandarini pindi unapopita na TV yako. Hili ni kero na nimeamua nililete hapa kama kuna ufumbuzi wowote upatikane.

Mimi binafsi nilipita na TV Flat inch 28 nikatozwa elfu kumi, huu ni wizi.
 
Hiyo ni kodi ulitakiwa kudai risit kama hukufanya hivyo ulitoa rushwa , siku nyingine dai risit halali ya malipo yako
 
Hiyo ni kodi ulitakiwa kudai risit kama hukufanya hivyo ulitoa rushwa , siku nyingine dai risit halali ya malipo yako

Mkuu pale hapana uhalali wowote unaofanyika, bali narudia kusema ni wizi inakuaje mtu anaefahamika anatoa pesa anayotaka yeye mwenyewe hata ukitoa elfu 3 wanapokea ila ukipita wewe watakukung'uta zaidi ya hiyo pale wanatabia ya kujuana namuomba Mungu Magufuli apaone na pale wanayotufanyia.
 
Tra bandarini DAR ni wezi hasa yule mzee ( sijui mwalusamba au mwalubaju au mwalu something) anayetukana watu hovyo kwa kuwaita kenge... dawa yake inachemka
 
Tanzania ilikufa pamoja na Nyerere. Iliyobaki ni Tanzabongo. Kila mtu anaishi kwa madili kutumia bongo yake. Magufuli ana kazi kuirudisha Tanzania.
 
Mkuu pale hapana uhalali wowote unaofanyika, bali narudia kusema ni wizi inakuaje mtu anaefahamika anatoa pesa anayotaka yeye mwenyewe hata ukitoa elfu 3 wanapokea ila ukipita wewe watakukung'uta zaidi ya hiyo pale wanatabia ya kujuana namuomba Mungu Magufuli apaone na pale wanayotufanyia.
Mkuu fuata hatua za uandishi.soma post yako halafu rekebisha na kuandika hivi "...namuomba Mungu,Magufuli apaone...."
 
Back
Top Bottom