Huu Utupu unazua balaa kwa lijali yeyote

Huu Utupu unazua balaa kwa lijali yeyote

Pwito

Senior Member
Joined
Mar 28, 2012
Posts
180
Reaction score
40
Imezuka tabia ya kutumiana picha za nyu....ch zenu maana tangu huu mwezi uanze zilikuwa zinanikatizia na mwenzenu nilikuwa kwenye kwaresma, leo nimeamua kufungua naona mara kiwiliwili mara kidari mara madodo yametulia, yaani hapa mzuka umenipanda ila najiuliza takwimu ya maambukizi imepungua je kwa namna hii si itaongezeka jamani?

Tuache utani kuna wadada mashahlah jamani
 
Imezuka tabia ya kutumiana picha za nyu....ch zenu maana tangu huu mwezi uanze zilikuwa zinanikatizia na mwenzenu nilikuwa kwenye kwaresma, leo nimeamua kufungua naona mara kiwiliwili mara kidari mara madodo yametulia, yaani hapa mzuka umenipanda ila najiuliza takwimu ya maambukizi imepungua je kwa namna hii si itaongezeka jamani?

Tuache utani kuna wadada mashahlah jamani
Hapo kwenye red wamaanisha wadada wa JF au?? maana hapo huo urejeshi wa nomino ni dhahiri kabisa. Anyway ngoja wenyewe waje
 
Watu hawana mambo ya kufanya thats why wanaona wafanye hayo wanayoyafanya mitandaoni.
 
Imezuka tabia ya kutumiana picha za nyu....ch zenu maana tangu huu mwezi uanze zilikuwa zinanikatizia na mwenzenu nilikuwa kwenye kwaresma, leo nimeamua kufungua naona mara kiwiliwili mara kidari mara madodo yametulia, yaani hapa mzuka umenipanda ila najiuliza takwimu ya maambukizi imepungua je kwa namna hii si itaongezeka jamani?

Tuache utani kuna wadada mashahlah jamani

Wenyewe ndo mnaombaga kutumiwa hizo picha maana mimi mwenyewe kuna mtu kila kukicha ananitumia mauume yake kwa WatsAp na BBM mpaka nimemblock analalamika alafu ni mbaba na ana mke na watoto shame on you all sababu mnaona masifa sana
 
Hali hiyo inategemea na fikra na mawazo mgando ya mtu, kwani ukiwa tupu ndo mtu atapata hisia za ku make love na wewe? Akifanya hivyo atakuwa amemtamani mwanamke/ msichana husika bali hatakuwa na mapenzi ya dhati kwake! Lkn pia akina dada watambue kuwa sio lazima kuvaa mavazi ya utupu ndo wapendeze wakivaa kwa heshima wanapendeza pia!!!
 
sasa kama demu ulishamvua chupi kwa nini asitume bana....
 
Imezuka tabia ya kutumiana picha za nyu....ch zenu maana tangu huu mwezi uanze zilikuwa zinanikatizia na mwenzenu nilikuwa kwenye kwaresma, leo nimeamua kufungua naona mara kiwiliwili mara kidari mara madodo yametulia, yaani hapa mzuka umenipanda ila najiuliza takwimu ya maambukizi imepungua je kwa namna hii si itaongezeka jamani?

Tuache utani kuna wadada mashahlah jamani

Nafikiri kulikuwa na pepo la ngono lililokuwa linakatiza kwenye kipindi hiko cha kwaresma!!!
 
mchafu ni mchafu tu hata afunge na kuungama vipi..
 
Back
Top Bottom