Mbasembase1970
JF-Expert Member
- Jun 11, 2015
- 6,056
- 4,608
Angalieni hii video kijana analalamika ujionee uonevu unaofanywa na vyombo vinavyotakiwa kutulinda
Angalieni hii video kijana analalamika ujionee uonevu unaofanywa na vyombo vinavyotakiwa kutulinda
Kwahiyo mkuu unaunga mkono kwa Afande Muddy alivyomchapa viboko? Tangu lini sheria zinachukuliwa mikononi mwa polisi?Hii ni dharula kubwa Wallahi! Huyu ni wa kutiwa shoka la kichwa hakuna namna
Mwanzoni nilivyoiona nilicheka lakini kuna ukweli fulani wa uonevu.Aisee jamaa umeleta hii post kiana kweli. Najua hauko serious! Imebidi nicheke.
Aisee jamaa umeleta hii post kiana kweli. Najua hauko serious! Imebidi nicheke.
Kosa langu ni nini mkuu?Haka kalikoleta hii mada kanastahili kupigwa ban! Sasa huyo mtu wenu mbona yuko hivyo?
Wamefanya nini?Waislam jaman....