Mbaga Jr JF-Expert Member Joined May 28, 2018 Posts 54,889 Reaction score 133,878 Jul 2, 2025 #2 Ndio
Nomadiq JF-Expert Member Joined Jan 5, 2025 Posts 8,579 Reaction score 22,941 Jul 2, 2025 #3 Ubunge unalipa sana
Manyanza Platinum Member Joined Nov 4, 2010 Posts 22,320 Reaction score 58,706 Jul 2, 2025 Thread starter #4 Nomadix said: Ubunge unalipa sana Click to expand... Kuupata sasa? 🤣 Yaani akikaaa tu bungeni analipwa 640,000 kila siku Achana na mahela mengine
Nomadix said: Ubunge unalipa sana Click to expand... Kuupata sasa? 🤣 Yaani akikaaa tu bungeni analipwa 640,000 kila siku Achana na mahela mengine
cocastic JF-Expert Member Joined Nov 30, 2019 Posts 123,734 Reaction score 203,645 Jul 2, 2025 #5 Manyanza said: Kuupata sasa? [emoji1787] Yaani akikaaa tu bungeni analipwa 640,000 kila siku Achana na mahela mengine Click to expand... Nifanye nikagombee ubunge, kupitia makundi maalumu. Lazima nitoboe, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Manyanza said: Kuupata sasa? [emoji1787] Yaani akikaaa tu bungeni analipwa 640,000 kila siku Achana na mahela mengine Click to expand... Nifanye nikagombee ubunge, kupitia makundi maalumu. Lazima nitoboe, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Manyanza Platinum Member Joined Nov 4, 2010 Posts 22,320 Reaction score 58,706 Jul 2, 2025 Thread starter #6 cocastic said: Nifanye nikagombee ubunge, kupitia makundi maalumu. Lazima nitoboe, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Click to expand... Achana na Ubunge wewe kuna kitu nimekifikia hapa yaani utakuwa unapiga hela za wabunge na wanasiasa ukiwa ume relax tu. Wewe Tulia tu.
cocastic said: Nifanye nikagombee ubunge, kupitia makundi maalumu. Lazima nitoboe, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Click to expand... Achana na Ubunge wewe kuna kitu nimekifikia hapa yaani utakuwa unapiga hela za wabunge na wanasiasa ukiwa ume relax tu. Wewe Tulia tu.