Huu sio wakati wa Mnyika na Kubenea kukaa kimya!!

Huu sio wakati wa Mnyika na Kubenea kukaa kimya!!

K M S

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2016
Posts
524
Reaction score
424
Bomoabomoa inaendelea kimara mbezi nakuendelea ni vilio vitupu watu wanazirai wazee wanalia wengine wanazimia kwa kuvunjiwa nyumba zao wamebaki kama yatima hawana mtetezi mahakama hazisikilizwi tena sauti za wahanga hawa ni wabunge wao waliojipanga mistari kuwapigia kura cha ajabu wako kimya ,,Simameni jitokezeni pazeni saut tuwasikie huu sio muda wa mnyika na kubenea kukaa kimya

Sent using Jamii Forums mobile app
 
2010-2015 CHADEMA =WABEBA FIKRA ZA MABADILIKO......2015-2025 CHADEMA=CHAKA LA WAPINGA MAENDELEO
 
Bomoabomoa inaendelea kimara mbezi nakuendelea ni vilio vitupu watu wanazirai wazee wanalia wengine wanazimia kwa kuvunjiwa nyumba zao wamebaki kama yatima hawana mtetezi mahakama hazisikilizwi tena sauti za wahanga hawa ni wabunge wao waliojipanga mistari kuwapigia kura cha ajabu wako kimya ,,Simameni jitokezeni pazeni saut tuwasikie huu sio muda wa mnyika na kubenea kukaa kimya

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kweli wamekaa kimya ila hakuna anaejua kwa nini wamekaa kimya na je hao wahanga/waathiriwa wa hilo tukio zima la uvunjaji je wana haki ya kuvunjiwa ama la?maana kama ni kweli upo eneo ambalo sio stahiki na sheria ikafuata mkondo wake hauna haki ya kulalamika na kama upo kihalali lazima ulalamike kwa kufuata sheria na tatizo kubwa la sisi au baadhi ya watanzania haki zetu wenyewe hatuzijui.Kwa hilohilo kuna mwaka watu walipewa stop order ili wasijenge lakini kutokana na kujifanya wapo juu ya sheria wakajenga mie nina rafiki yangu kabisa aliambiwa na Baba yake usijenge hilo ni eneo la road reserve ila akawa mbishi akajenga nae amevunjiwa je huyo nae wa kulalamika?na juna baadhi ya watu walilipwa kabisa ili kupisha barabara wakawauzia watu wengine.Ila nina uhakika hawa wabunge wetu wanafanya uchunguzi yakinifu kabla ya kuja public kwa suala hili.
 
Back
Top Bottom