Huu sijui tuite nini ????

hahahahah!
here comes Eiyer again """"""wanawake wa siku hizi ni wakatili?????""""
kama wazamani walikuwa na huruma basi wa sikuhizi wana genes za kiume ambazo ni katili.
tha's simple logic broda!
 
Last edited by a moderator:

Nakubaliana nawe, mwanamke mkatili anatisha zaidi ya mwanaume mkatili.
 
mwacheni jamani anamfundisha mtoto!! kwanza toto lenyewe jinga halijui tofauti y chumvi na sukari!! .....
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…