Huu ni uchizi au vipi?


NALIA NGWENA

NALIA NGWENA

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,611
Likes
1,419
Points
280
NALIA NGWENA

NALIA NGWENA

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,611 1,419 280
Habari za kazi wanajamii wenzangu!!??? Mim Nina muda mwingi katika mahudiano na wasichana mbalmbal cha ajabu huwa nawashangaza wasichana pale tunapokuwa tunagegedana huwa nimevaa nguo zao za ndani kichwan Kama vile kofia na nmeshakuwa addicted kabisa imepelekea mpaka wasichana wananiita ndocha la mapenzi. Je wewe ukiwa faragha ni kituko gan huwa unakifanya mpaka mwenzio anakushangaaaaaa
 
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
15,905
Likes
39,652
Points
280
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
15,905 39,652 280
Habari za kazi wanajamii wenzangu!!??? Mim Nina muda mwingi katika mahudiano na wasichana mbalmbal cha ajabu huwa nawashangaza wasichana pale tunapokuwa tunagegedana huwa nimevaa nguo zao za ndani kichwan Kama vile kofia na nmeshakuwa addicted kabisa imepelekea mpaka wasichana wananiita ndocha la mapenzi. Je wewe ukiwa faragha ni kituko gan huwa unakifanya mpaka mwenzio anakushangaaaaaa
 
edwin george

edwin george

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
1,226
Likes
937
Points
280
edwin george

edwin george

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
1,226 937 280
Habari za kazi wanajamii wenzangu!!??? Mim Nina muda mwingi katika mahudiano na wasichana mbalmbal cha ajabu huwa nawashangaza wasichana pale tunapokuwa tunagegedana huwa nimevaa nguo zao za ndani kichwan Kama vile kofia na nmeshakuwa addicted kabisa imepelekea mpaka wasichana wananiita ndocha la mapenzi. Je wewe ukiwa faragha ni kituko gan huwa unakifanya mpaka mwenzio anakushangaaaaaa
Iyo itakuwa ni vipi so uchizi!
 
dingimtoto

dingimtoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2016
Messages
6,187
Likes
12,881
Points
280
dingimtoto

dingimtoto

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2016
6,187 12,881 280
Habari za kazi wanajamii wenzangu!!??? Mim Nina muda mwingi katika mahudiano na wasichana mbalmbal cha ajabu huwa nawashangaza wasichana pale tunapokuwa tunagegedana huwa nimevaa nguo zao za ndani kichwan Kama vile kofia na nmeshakuwa addicted kabisa imepelekea mpaka wasichana wananiita ndocha la mapenzi. Je wewe ukiwa faragha ni kituko gan huwa unakifanya mpaka mwenzio anakushangaaaaaa
Kwel dunian kuna mambo
 
NALIA NGWENA

NALIA NGWENA

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,611
Likes
1,419
Points
280
NALIA NGWENA

NALIA NGWENA

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,611 1,419 280
Chupi Kama ni kubwa huwa nalibana nA pini mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,274,090
Members 490,586
Posts 30,500,708