Huu msafala wa simba,swala pia wamo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu msafala wa simba,swala pia wamo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchajikobe, Sep 2, 2009.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,270
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Hii forum yetu wanajamii inabidi tuilinde wenyewe,sababu katika msafala huu naona kunaweza tokea baadhi ya wapinga cc,ili kuharibu tuu status ya haka kautamu ketu,tukiona dalili ya hivi vijiswala ni heri tuviteketeze b4 hawajatuharibia kama kale kautamu,tusirumbane na wala tusibebane,kama tunaona asiyestahili katika huku kujinoma kwetu basi tuwaumbue tuu!!
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    wewe mwenyewe ndio swala kwenye msafara wa simba umeingia juzi hapa umetumwa so hizo pre cautions zako ni unafikintu changia hoja kwa mantiki na misingi acha kubwabwaja maneno kama mtikila JF ni kisima cha fikra pevu watu kama wewe mchaji kobe hatufai hapa.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,237
    Likes Received: 14,478
    Trophy Points: 280
    kwenye huo msafara labda hao simba wawe wameshiba..........
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Nimependa sana usemi huu
     
Loading...