Hutaziona Tena Ligi kuu ya 2014/2015

Hutaziona Tena Ligi kuu ya 2014/2015

Zamaulid

Platinum Member
Joined
May 25, 2009
Posts
20,333
Reaction score
16,786
RHINO
rhino+tabora.JPG
 
mkuu mi najiuliza sana kuhusu hii timu ya tabora!hivi ilipanda kupitia ushindani kweli?

sidhani we angalia rufaa ya stand united??? majibu yanatolewa masaa machache kabla ya match ya kutafuta nani apande ligi kuu
 
Mpira wa Tz bado una safari ndefu sana kama ilivyo kwenye maendeleo ya nchi,kiujumla tukiacha umimi labda tutapiga hatua ila kwa sasa sioni future ya mpira huu.
 
Mpira wa Tz bado una safari ndefu sana kama ilivyo kwenye maendeleo ya nchi,kiujumla tukiacha umimi labda tutapiga hatua ila kwa sasa sioni future ya mpira huu.
na hiyo jezi ya Ashanti mbona yafanana kama ya Azam
 
wadhamini wetu,fatilia jezi ya coastal ya misimu iliyopita ilikua inafanana na ya simba..
hebu tuongee kiushindani! kama unadhaminiwa na 'timu' unayocheza nayo ligi halafu unahitaji pointi kwa udi na uvumba huwezi kushawishika kuuza mechi kwa mdhamini wako!
 
Eti tumeleta ma pro kwenye ligi yetu pro gani ana imani za kishirikina... match ya jana pro wa yanga anakomaa na taulo ya Ivo...poor Tz football
 
Eti tumeleta ma pro kwenye ligi yetu pro gani ana imani za kishirikina... match ya jana pro wa yanga anakomaa na taulo ya Ivo...poor Tz football
mkuu mi na weka wazi mapema ni shabiki wa yanga ila hakuna kitu kinanishangaza kama kutumia fedha nyingi kuajili watu toka nje halafu timu inaishia kushindani ligi ya ndani!yanga imeambulia nini pamoja na ku invest kwenye usajiri wa gharama kubwaaaaaaa!na hapo bado utasikia wamehusishwa na kununua mechi!kwa nini msajili wakati mnatarajia kununua mechi!
 
hebu tuongee kiushindani! kama unadhaminiwa na 'timu' unayocheza nayo ligi halafu unahitaji pointi kwa udi na uvumba huwezi kushawishika kuuza mechi kwa mdhamini wako!

nilichomaanisha wadhamini walikua wanatoa jezi za kufanana kwa team zote tafauti ilikua ni rangi tu kwa misimu miwili mitatu iliyopita yaani kila kitu kilifanana kasoro rangi.

Kwa hii ya Ashanti kufanana na Azam, sina hukakika kama ni jezi zote zilitoka wa kwa mdhamini huyu voda au,sababu Azam,coastal,yanga na simba wana wadhamini wao binafsi wanawapa pia vifaa vya michezo ukiachana na udhamini wa voda.
 
mkuu mi na weka wazi mapema ni shabiki wa yanga ila hakuna kitu kinanishangaza kama kutumia fedha nyingi kuajili watu toka nje halafu timu inaishia kushindani ligi ya ndani!yanga imeambulia nini pamoja na ku invest kwenye usajiri wa gharama kubwaaaaaaa!na hapo bado utasikia wamehusishwa na kununua mechi!kwa nini msajili wakati mnatarajia kununua mechi!
Hatuna focus, sisi focus yetu ni kuifunga simba au simba kuifunga yanga basi.

Na hili linasababishwa pia na vyombo vya habari kuwapamba kwa vitu visivyo na msingi,vyombo vyetu vinatangaza sana usajili wa kukomoana na kuacha kutanganza mambo ya msingi
mf. Samatta juzi kati kaisaidia team yake kuingia hatua ya makundi champions league lkn ni gazeti gani liliweka habari hii front page????
 
Hatuna focus, sisi focus yetu ni kuifunga simba au simba kuifunga yanga basi.

Na hili linasababishwa pia na vyombo vya habari kuwapamba kwa vitu visivyo na msingi,vyombo vyetu vinatangaza sana usajili wa kukomoana na kuacha kutanganza mambo ya msingi
mf. Samatta juzi kati kaisaidia team yake kuingia hatua ya makundi champions league lkn ni gazeti gani liliweka habari hii front page????
nakubaliana na wewe uandishi umekaa kiushabiki na si ki-fact!
 
Hivi timu ya jeshi inashindwa vipi?
yani wnakosa Vipaji vyote hivi? pamoja na kutoa ajira kwa hao vijan kweli wnashindwa kupata timu bora?
 
Back
Top Bottom