Hukumu kesho,biharamulo magharibi cdm vs chadema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu kesho,biharamulo magharibi cdm vs chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nzom, Apr 29, 2012.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shalom wanajamii napenda kutoa taarifa kesho ni siku ya hukumu katika jimbo la biharamulo magharibi,ikumbukwe kua jimbo hilo linaongozwa na cdm kupitia mh Mbasa na aliefungua kesi ni oscar mkasa wa ccm akisaidiwa na katibu wa mkoa wa dr wa ccm kwa sasa ili ajisafishemiongoni mwa tuhuma ni kua wapiga kura sio raia wa tanzania wakiongozwa na askofu wa jimbo,awali mashahidi upande wa ccm walisemsema kua wao wamelipwa pesa sasa swali ni kua ccm hawana uhakika hata uchaguzi ukirudiwa nitaendeea kuwapa taarifa
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Mkuu heanding inakwaje CDM vs CHADEMA?sijaelewa hapo
     
  3. bepari1

    bepari1 Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Ulitaka kumaanisha ccm vs chadema au?
     
  4. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,405
    Likes Received: 2,111
    Trophy Points: 280
    CCM watapatapa!
    Ila kiukweli Biharamulo wengi ni warundi tu! Kuna limzee limoja lirefu kama mlingoti wa umeme halina ndugu hata mmoja na lenyewe linajifanya eti ni litanzania.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,056
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Magamba kweli ni ving'ang'anizi! Yaani karibu kila jimbo waliloshindwa 2010 na Chadema walifungua kesi ya kupinga ushindi wa wabunge wa CDM! Watanzania hatuna budi kuyaangamiza kabisa haya magamba sasa hivi.
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahahaha!!!
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    utakuta ana cheti cha kuzaliwa
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 1,279
    Trophy Points: 280
    uripoti live
     
  9. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,744
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Tafadhali bahusika liheading lifanyiwe masahihisho!
     
  10. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa lakini jiitahidi kupanga kazi yako vizuri.
     
Loading...