Huduma za Azam Tv zinavyokatisha tamaa

Huduma za Azam Tv zinavyokatisha tamaa

mwabho

Member
Joined
Oct 3, 2011
Posts
9
Reaction score
8
Kwa hakika huduma za Azam Tv zimekuwa na mapungufu mengi, ukiachia kutoonekana mara kwa mara kukiwepo na mawingu. Bado huduma zao mfano huduma kwa wateja wanapopigiwa simu hawapokea, huduma mpya ya Azamtv Max ndio balaa wanapokea fedha za wateja kwa wale wasio na ving'amuzi na bado hakuna huduma. Na hata kwa wenye ving'amuzi bado hakuna huduma pamoja na kuwa malipo yanafanyika na hawana tatizo katika upokeaji wa fedha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawa jamaa washakua na wateja wengi Sasa ndo maana wanazingua Sana Sasa hivi,natamanin aje muwekezaji mwingine afungue station Bora zaidi maana hizi zilizopo janga tu.
1.tbc Ina ukungu ukungu
2.chanel ten,wao wapo kizamani wanasoma habari zilizopita siku moja
3.itv, majigambo mengi.
4.star tv,watangazaji wanavaa utadhani wanaenda shamba,kwanza articulation yao ya maneno ni ya kisukuma.
Wacha niishie hapa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom