Huduma za afya hii nchi ni uozo

Huduma za afya hii nchi ni uozo

Mugare

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Posts
678
Reaction score
853
Tangu sa 6 niko hospital mpaka sasa na vichanga vya miezi 4, daktari hana habari hata na mimi despite ya kumchimba mkwara

Yuko bize na kutibu wazee na watu umri wa kati

Natamani kummeza kila mtumishi wa hospital nnaemuona kwa sumu nilizonazo

Kila kitu hii nchi ni ungese ungese tu
 
Jaribu sasa kweleza kwa nyama kwanini upati huduma kwa wakati navyojua mimi hosptali zetu kweli yapo mapungufu lakn pia zipo taratibu zinazo tumika kuwahudumia wagojwa.. sasa wewe nilipi hasa linakufanya usipate huduma kwa wakati????
 
Jaribu sasa kweleza kwa nyama kwanini upati huduma kwa wakati navyojua mimi hosptali zetu kweli yapo mapungufu lakn pia zipo taratibu zinazo tumika kuwahudumia wagojwa.. sasa wewe nilipi hasa linakufanya usipate huduma kwa wakati????
Hili swali sina jibu lake!

Labda ukawaulize uongozi wa hospital husika au doc aliekua zam jana
 
Tangu sa 6 niko hospital mpaka sasa na vichanga vya miezi 4, daktari hana habari hata na mimi despite ya kumchimba mkwara

Yuko bize na kutibu wazee na watu umri wa kati

Natamani kummeza kila mtumishi wa hospital nnaemuona kwa sumu nilizonazo

Kila kitu hii nchi ni ungese ungese tu
Kwani amekuruka kwenye foleni ?
 
Back
Top Bottom