How to go from Girlfriend to Wife

Ndoa ni taasisi ya muhimu zaidi kuliko zote duniani, sema tu siku hizi inavamiwa sana!
Cc. Malikia Mimi
 
[emoji144] [emoji144]
 
Chagua kesho yako.
Uwe na mtu atakayefaa kuwepo kwenye kesho yako.
Fanyia kazi ndoto yako
Ni rahisi ukijua unataka ndoa ya namna gani.

Usiogope. Usijihisi hufai. Wachawi, wachafu, wavivu, waongo, wabaya, wazinzi, wapenda pesa, wajinga, maskini, jeuri wameolewa. Utapata anaye kutosha. Muhimu fanya bidii kuwa bora zaidi ya jana.
 
Nimesoma huu uzi roho yangu imeuma sana.

Niko kwenye rehabilitation na kwenye kurebuild tabia na mienendo yangu hasa kwenye mahusiano.

Natumaini nitafanikiwa.

Muda mwingine hata sijui wanaume tukoje, sijui tuna roho mbaya au nini!!!!.
Mungu akusaidie. Amina
 
Mkuu, upendo wenu unaweza kushuka baada ya kutoona direction kwa mwanamke?
 
Hivi nikupende halafu ubadilike kweli unadhani kuna mapenzi tena hapo?
Yes, upendo unashuka na hata kufa kabisa!
Sasa ile tabia zenu za upendo kufa na muda mwingine mdada huyo huyo mnamrudia kwa magoti, hapo upendo unafufuka au ni nini?
 
Ulikua haufahamu? Learned Sister
Nyie wanaume uwa siwaelewi. Na hakuna kesi mbaya kama hizi za watu wanaopendana alafu wakagombana. Yan unaweza kuona hapa upendo hakuna kabisa lakini after sometimes wanarudiana tena. Unajua uwa nashangaa sana.
 
Inatiaga uchungu sana hii situation ila maranyingi wanawake wenyewe ndio wanaoharibu unakuta Bi mdada kajiachia kabisa kwa mshkaji hata kuulizia ulizia ili uone reaction yake ujue mapema km ana malengo na wewe.
Hapo unakuta Bi mdada kashawachomolea washkaji kibao waliokua na nia ya kumuoa
 
Hapo pa kuwachomolea washkaji wenye nia ya kuoa ndo pabaya. Mtu anabaki kungojea siku isiyo na jina kama kumsubiri masihi, mvua kibao zinakatika kumbe jamaa anamipango yake mingine
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…