House for sale in mwanza

House for sale in mwanza

Nimeshindwa kuimalizia mkuu, na uwezo wangu ndio umeishia hapo, kwa hiyo naona kama nitaendelea kupoteza tu mda wakati mamabo yote hayajakaa sawa kabisa. bora tu niiuze ili nijipange/ nitoke kivingine.
kama kweli kuna mtu yuko serious hawezi kuiachia nyumba kama hii
Tuachane na hilo mkuu!

kwanini unaiuza bei chini kama hiyo?
 
Nimeshindwa kuimalizia mkuu, na uwezo wangu ndio umeishia hapo, kwa hiyo naona kama nitaendelea kupoteza tu mda wakati mamabo yote hayajakaa sawa kabisa. bora tu niiuze ili nijipange/ nitoke kivingine.
kama kweli kuna mtu yuko serious hawezi kuiachia nyumba kama hii
Nyumba ni nzuri,ngoja nijipange ili niinunue!
 
4 Bdrm House for sale in Mwanza with Title deed
 
Unafanya utani, si ndio? JAribu kuwa serious, hiyo nyumba ina tatizo gani hadi iuzwe bei hiyo?

Mkuu wewe ulitaka uuziwe ngapi ?
Basi nipe mimi 100m tampa mwenye nyumba 22m nibaki na 78m...

Unajua bei inategemea mambo mengi ; mwenye mali ana shida na cash ya haraka haraka, location na value za nyumba sehemu husika.., kwahio demand na supply kwa wakati huo ndio inaweza kudetermine bei na sio vinginevyo cha maana sio kuogopa bei wewe nenda kaiangalie uone kama inakufaa.
 
u deserve thanks!
Mkuu wewe ulitaka uuziwe ngapi ?
Basi nipe mimi 100m tampa mwenye nyumba 22m nibaki na 78m...

Unajua bei inategemea mambo mengi ; mwenye mali ana shida na cash ya haraka haraka, location na value za nyumba sehemu husika.., kwahio demand na supply kwa wakati huo ndio inaweza kudetermine bei na sio vinginevyo cha maana sio kuogopa bei wewe nenda kaiangalie uone kama inakufaa.
 
dah ningekuwa na hela mie ningeibeba hivyo hivyo,nimeipenda nani anikopeshe?:A S shade:
 
4 Bdrm House for sale in Mwanza with Title deed
Hivi kuna umbali gani kutoka Mwanza mjini mpaka Magu, sijawahi fika pande hiyo. Ila hiyo nyumba bei yake nzuri, yaani ni less than $15,000.00 nimeipenda!.
 
ni kama dakika 40 hadi saa 1 hivi kutoka Mwanza city to Magu
Hivi kuna umbali gani kutoka Mwanza mjini mpaka Magu, sijawahi fika pande hiyo. Ila hiyo nyumba bei yake nzuri, yaani ni less than $15,000.00 nimeipenda!.
 
4 bedrooms house with title deed for sale at Magu-Mwanza.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom