Hoteli ya ghorofa 8 ipo Kariakoo inauzwa

Hoteli ya ghorofa 8 ipo Kariakoo inauzwa

hahahahaha,,,, mkuu nmependa ulivyokokotoa na kuelezea

Kosa la muuzaji hapa ni kutotoa full specs na kueleza hotel iko wapi pia kuweka waka wazi current daily income. Otherwise bei anayosema si ya ajabu kama jengo ni la kisasa na liko fully operational
 
3.5 Million Dollars=5,600,000,000/= Tshs ambayo ni sawa sawa na noti za elfu kumi kumi 560,000...noti moja ya elfu kumi ina sentimeta 13.5.......13.5*560,000=7,560,000cm ambayo ni sawa na 75.6kilometres ukizipanga moja moja...horizontally utazipanga mpaka bagamoyo na bado utabaki na chenchi,kutumia morogoro road utazipanga mpaka kibaha,na kurudi ukizipanga hadi kariakoo tena.....kama utazipanga vertically(lazima uzishikize na kitu kama kamba ili zisimame,na uzigundishe vizuri)...utajikuta upo Mesosphere ambako kuna baridi ya hatari,utakufa...mbaya zaidi hamna ngazi ya kufika huko...........mshahara tu nikiupanga unaishia mlangoni,pesa za watu wengine zinavuka hadi mikoa,kudadeki......hizi pesa za hiyo ghorofa zingekuwa na maboya,ukizikanyaga unafika mafia chaap na kurudi kwa ruti ingine
I love this! ROFWL
 
3.5 Million Dollars=5,600,000,000/= Tshs ambayo ni sawa sawa na noti za elfu kumi kumi 560,000...noti moja ya elfu kumi ina sentimeta 13.5.......13.5*560,000=7,560,000cm ambayo ni sawa na 75.6kilometres ukizipanga moja moja...horizontally utazipanga mpaka bagamoyo na bado utabaki na chenchi,kutumia morogoro road utazipanga mpaka kibaha,na kurudi ukizipanga hadi kariakoo tena.....kama utazipanga vertically(lazima uzishikize na kitu kama kamba ili zisimame,na uzigundishe vizuri)...utajikuta upo Mesosphere ambako kuna baridi ya hatari,utakufa...mbaya zaidi hamna ngazi ya kufika huko...........mshahara tu nikiupanga unaishia mlangoni,pesa za watu wengine zinavuka hadi mikoa,kudadeki......hizi pesa za hiyo ghorofa zingekuwa na maboya,ukizikanyaga unafika mafia chaap na kurudi kwa ruti ingine
Hahahaha umenchekesha sana mkuu lakini inabidi utofautishe pesa ya mshahara na ya investment..inabid uwe na investments kibao ndo uweze nunua huo mjengo..maana waarabu ndo zao na hawategemei mshahara na wananunua mijengo hiyo sisi watz tumeng'angania ofisini..na kujenga nyumba pembezoni mwa miji..!!
 
.
===>>★☆ 7.5 km.... be careful on decimals...... just a dot makes a biggest mistake as u did.....



3.5 Million Dollars=5,600,000,000/= Tshs ambayo ni sawa sawa na noti za elfu kumi kumi 560,000...noti moja ya elfu kumi ina sentimeta 13.5.......13.5*560,000=7,560,000cm ambayo ni sawa na 75.6kilometres ukizipanga moja moja...horizontally utazipanga mpaka bagamoyo na bado utabaki na chenchi,kutumia morogoro road utazipanga mpaka kibaha,na kurudi ukizipanga hadi kariakoo tena.....kama utazipanga vertically(lazima uzishikize na kitu kama kamba ili zisimame,na uzigundishe vizuri)...utajikuta upo Mesosphere ambako kuna baridi ya hatari,utakufa...mbaya zaidi hamna ngazi ya kufika huko...........mshahara tu nikiupanga unaishia mlangoni,pesa za watu wengine zinavuka hadi mikoa,kudadeki......hizi pesa za hiyo ghorofa zingekuwa na maboya,ukizikanyaga unafika mafia chaap na kurudi kwa ruti ingine
 
Mkuu naomba mpitie tena hio bei, hata kama ipo mjini the price is inflated just imagine kwa Dollar 3m tu unapata Hotel Florida yenye 15acres, swimming pool na vyumba 48 self yenye uwezo wa watu 100 kulala, na 99 parking space

138788-483905-1079FA2R5L.jpg
 
cio 35 ni 3.5 m $ bana soma vizuri pale......na kiwanja kariakoo plus ghorofa 8 kwa bei hiyo inawezekana kabsa...sioni ajabu !!


Kama nina hiyo pesa ninanuanua apartments maeneo ya upanga 3 - 4 bedrooms apartments zina cost around $ 100,000. kwa bei hiyo nitapata apartments 35 nikikodisha apartment moja kwa dola 2000/= kwa mwezi nitapata dola 70,000 kwa mwezi na kwa mwaka nitapata dola 840,000 ndani ya miaka 4 pesa yangu itakuwa imesharudi.

Nikinunua hotel nisubirie mpaka watu waje wavunje amri ya sita au nipike watu wale hiyo pesa itarudi baada ya miaka 50.
 
Kama hutaki sii unaacha!wabongo bana!mbn pesa ndogo sana iyo!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom