Hospitali ya Serikali, Zakhem Mbagala imulikwe.


Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
291
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 291 180
Hii kadhia imeipata moja ya familia ambayo niko karibu nayo. Kisa chenyewe kilikuwa hivi, Mama mmoja katika familia hiyo alipatwa na matatizo yaliyosababisha ujauzito kutoka. Alipo kwenda Hospiali Daktari akamwambia anatakiwa kusafishwa, akamtaka atoe 100,000 hiyo pesa alichukua Daktari (Rushwa), akasafishwa na kurudi nyumbani. Baada ya siku kadhaa yule mama hali yake ikawa mbaya na ngozi ya mwili ikaanza kubadilika, akarudi pale Hospitalini akamkuta Daktari mwengine tofauti na yule wa mwanzo. Baada ya kumcheck akamwambia kuwa alisafishwa vibaya hivyo inakiwa asafishwe upya tena kwa kufanyiwa Operation, akaambiwa atoe 180,000 (rushwa). Kwa kuwa hawakuwa na pesa ya kutosha ikabidi jamaa zake waende kuileta hiyo pesa wajati huyu mama akiendelea kufanyiwa operation. Kibaya zaidi kuna mama mjamzito alikuwa anasubiria kuingia chumba cha upasuaji kujifungua kwa njia ya Upastaji aliachwa kwa maana hakuwa na pesa ya kuhonga. Baadaye yule mjamzito alipofanyiwa upastaji, mtoto alikutwa amefariki.
 
M

Mtagingwembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
377
Likes
10
Points
35
Age
44
M

Mtagingwembe

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
377 10 35
Hospitali nyingi za serikari hii yetu ni tabu tupu.
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,832
Likes
820
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,832 820 280
Mishahara ya madaktari ni midogo, wanaogopa kuandamana. Wanayapenda sana meno yao na macho yao.
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,740
Likes
3,346
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,740 3,346 280
Kutoa taarifa sehemu husika pia inahusu(takukuru) la sivyo mpango utaendelea hivyo hivyo kila siku.
 
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2013
Messages
1,142
Likes
63
Points
145
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2013
1,142 63 145
Hizi hospitali za serikali kwa kweli zinahitaji kuangaliwa kwa jicho la tatu! Nimeshakutana na kituko cha hospitali ya serikali hivyo naelewa muanzisha thread anachoeleza.
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
291
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 291 180
Hizi hospitali za serikali kwa kweli zinahitaji kuangaliwa kwa jicho la tatu! Nimeshakutana na kituko cha hospitali ya serikali hivyo naelewa muanzisha thread anachoeleza.
Tatizo hawa jamaa wanaendekeza njaa.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,450
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,450 280
Hospitali za serikali kwa rushwa, ni majanga kuanzia wahudumu, manesi hadi madaktari
 

Forum statistics

Threads 1,252,277
Members 482,061
Posts 29,802,493