Hospitali ya Muhimbili yaingia kizani jana

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,130
2,000
Kwa mliofika muhimbili siku mbili hizi mtagundua kwamba kuna katizo la umeme ati sababu ya shoti iliyotokea tangu jana mchana na kulazimika maeneo mengi zikiwemo wadi kugubikwa na kiza


sanjari na hilo kumekua na matukio ya hivi karibuni ambapo vichaa wanaozidiwa kutoroka wodi zao na kupanda juu wadi za wanawake


Tafadhali wahusika mlifanyie kazi suala hili maana waliopo hospitalini ni watanzania wenzetu wakiwemo wagonjwa na wafanyakazi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom