Hoooooooooooodi

bmbwiga

Member
Joined
Feb 13, 2012
Posts
5
Reaction score
0
Hi!

Natumaini wote muwazima wa afya tele. Nifungulieni mlango nami nipate kuwa mwana jamii katika jukwaa hili.:lol:
 
Mbona mizigo mingi hivyo umefukuzwa huko kwenu nin?
Karibu jickie kama huko ulipotoka...
 
Aksanteni saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaan

Hiv hukujua m nan hapa mapokez?
Cna hata wik bt nimeshapata cheo, sa ww ntakupangia idara ya usafi! Haya chukua NDO,FAGIO,DEKIO & SABUNI kafanye usaf na nickukute unacheza cheza ovyo.
 
@Gabmanu kama nikijisikia kama nilikotoka,naona bora nirudi tu huko,huenda huku hakuna uahueni
 
@Gabmanu yaonekana wewe ni mikimbizi umekaa kisharishariiiiiii,huwezi kumkaribisha mgeni namna hiyo,au wewe ni mlinzi hapo mapokezi?
 
@Gabmanu yaonekana wewe ni mikimbizi umekaa kisharishariiiiiii,huwezi kumkaribisha mgeni namna hiyo,au wewe ni mlinzi hapo mapokezi?

Aisee, w mgen unaonekana mkorofi! Au m naona mvivu,kufanya usafi kunakushinda hebu ona hizo takataka ulizoziacha hapo.
Sasa nisubir baada ya li sa ntakuamisha idara.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…