Hongera UKAWA


TUTUO

TUTUO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,439
Likes
1,294
Points
280
TUTUO

TUTUO

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,439 1,294 280
Yapata wiki ya pili sasa kile nilichokuwa sikipendi kwenye barabara za jiji la Dar es salaam kinaondoka, ni yale marundo ya udongo ambayo huwa yanaachwa katikati ya barabara huko duniani ni ile sehemu zinapopita tram
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,547
Likes
640
Points
280
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,547 640 280
Kuna uhusiano gani na UKAWA? Kamilisha habari yako.
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,435
Likes
5,374
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,435 5,374 280
Kwani jiji linaongozwa na nani?
Mkuu kuna watu mpaka watafuniwe, hii ndio nchi ya viwanda mheshimiwa Rais anataka kuijenga kwa watu wa namna hii
 
J

Jmc06

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2016
Messages
1,143
Likes
1,877
Points
280
J

Jmc06

JF-Expert Member
Joined May 11, 2016
1,143 1,877 280
Unajua ujenzi wa barabara za kwenye halmashauri yoyote zipo chini ya mamlaka gani?,unajua budget inapangwa na nani?,unajua tofauti ya majukumu ya Mkurugenzi wa halmashauri na meya wa jiji ni IPI???,kama hauna majibu ya haya maswali Fanya utafiti kwanza halafu uje na Uzi mwingine uliokamilika,si ajabu ndo maana kichwa cha habari na maelezo yako havieleweki,mpunguze ushabiki wa vyama Kwa faida ya taifa letu.
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Dawa ya kufukuza mdudu UKAWA ni Dr Tulia.

Popote ukiona mdudu ukawa pulizia Dr Tulia. Wote watakimbia
 
BINAGI BLOG-BMG

BINAGI BLOG-BMG

Member
Joined
Mar 12, 2016
Messages
71
Likes
32
Points
25
BINAGI BLOG-BMG

BINAGI BLOG-BMG

Member
Joined Mar 12, 2016
71 32 25
Labda kwa sababu UKAWA kupitia Chadema ndio wanaongoza Jiji kwa sasa
 
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,446
Likes
53
Points
145
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,446 53 145
Unajua ujenzi wa barabara za kwenye halmashauri yoyote zipo chini ya mamlaka gani?,unajua budget inapangwa na nani?,unajua tofauti ya majukumu ya Mkurugenzi wa halmashauri na meya wa jiji ni IPI???,kama hauna majibu ya haya maswali Fanya utafiti kwanza halafu uje na Uzi mwingine uliokamilika,si ajabu ndo maana kichwa cha habari na maelezo yako havieleweki,mpunguze ushabiki wa vyama Kwa faida ya taifa letu.
hapo palipo andikwa TAIFA LETU,inaniwia vigumu sana kuelewa unamaanisha nini?hili sio TAIFA LETU,NI TAIFA LA CCM,siku waking'olewa madarakani ndo angalau tunaweza kuwa na taifa letu,but as it stands no way out hili ni taifa coloni la CCM,na ndo maana wanaficha ficha mambo kwa kuogopa kuonekana madhambi yao,lakini MUNGU hakuniwi Nazi na ndo maana wote tunazaliwa siku moja na kufa siku moja
 
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
2,739
Likes
3,005
Points
280
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
2,739 3,005 280
Dawa ya kufukuza mdudu UKAWA ni Dr Tulia.

Popote ukiona mdudu ukawa pulizia Dr Tulia. Wote watakimbia
What a silly comment? Halafu utakuta wewe ni baba unaongoza familia.
 

Forum statistics

Threads 1,236,314
Members 475,050
Posts 29,253,944