Hongera Trump

Hongera Trump

mafimboo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Posts
2,415
Reaction score
978
Nampongeza trump kwa kutuambia ukweli sisi mijitu mieusi,kama rangi zetu zilivyo,ndivyo mioyo yetu ilivyo,ni watu waajabu sana,tunaroho mbaya sana,tunapenda sifa sana ngono ndo kabisa utafikiri chakula,ving'ang'anizi wa madaraka,kwetu kukataa au kufuta uchaguzi pale wapinzani wanaposhinda ni kawaida,kutumia dola kushinda uchaguzi ni jambo LA kawida,kutesa wapinzani ni kama kunywa maji,hatuna mipango tunaibuka na Sera za kijingakijinga tu,hebu muangalie kabila,museven,kagame, kurunzinza utagundua tuna asili ya usokwe au manyani
Halafu tunataka wawekezaji wake wawekeze kwenye viongozi wahuni kama hawa,watakuja wachina tu ,mzungu NOOO
 
Nampongeza trump kwa kutuambia ukweli sisi mijitu mieusi,kama rangi zetu zilivyo,ndivyo mioyo yetu ilivyo,ni watu waajabu sana,tunaroho mbaya sana,tunapenda sifa sana ngono ndo kabisa utafikiri chakula,ving'ang'anizi wa madaraka,kwetu kukataa au kufuta uchaguzi pale wapinzani wanaposhinda ni kawaida,kutumia dola kushinda uchaguzi ni jambo LA kawida,kutesa wapinzani ni kama kunywa maji,hatuna mipango tunaibuka na Sera za kijingakijinga tu,hebu muangalie kabila,museven,kagame, kurunzinza utagundua tuna asili ya usokwe au manyani
Halafu tunataka wawekezaji wake wawekeze kwenye viongozi wahuni kama hawa,watakuja wachina tu ,mzungu NOOO
Ishawai tokea nabii mweusi.
 
Back
Top Bottom